Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องร้อน ประมาณ 60 องศา นี่ถือว่าร้อนมากยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องร้อน ประมาณ 60 องศา นี่ถือว่าร้อนมากยังคับ

ใช้ตามลายเซ็น

ถ้า Full load ก็ปรกติครับ

Comment

ของผมแค่พึ่งเปิดเครื่องก็ปาเข้าไป65ละ

-*-

Comment

AMD Hot สุดๆ

Comment

ทั้งระบบ หรือว่า การ์ดจอ cpu บอร์ด ครับ ...

Comment

อะรัยรึ ที่มันร้อน

Comment

ถ้า FULL 60 ปกติ ชิวๆ

ถ้าเปิดคเรื่อง 60 -.........- เศร้า

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
                ถ้า FULL 60 ปกติ ชิวๆ

ถ้าเปิดคเรื่อง 60 -.........- เศร้า
                ถ้าเปิดเครื่องแล้ว 80+ ล่ะครับ อิอิ
                e7300 @4.6 ไฟ 1.82 ซิ้งเดิมครับ

งี้ผมก็ค๊อดเศร้าอ่าดิยังไม่ทันทำไรเลย 80+ T_T

Comment

ร้อนทั้งเคสอะ amd and 8800Gt
                  ฮ่าๆๆ ของผมตามรายเซ็นก็อยู่ที่ 45 องศาครับ

Comment

60 นี่อะไรร้อนหว่า ถ้า cpu ก็ร้อนไปนิดนึง
                    ส่วน การ์ดจอ 60 ชิวๆ
                    ลายเซนต์ใหญ่ไปหน่อยเน้ออออออ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                      ถ้าเปิดเครื่องแล้ว 80+ ล่ะครับ อิอิ
                      e7300 @4.6 ไฟ 1.82 ซิ้งเดิมครับ

งี้ผมก็ค๊อดเศร้าอ่าดิยังไม่ทันทำไรเลย 80+ T_T
                      น้ำราดโลด

Comment

Working...
                      X