Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกัน synnex ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกัน synnex ครับ

เค้าดูวันเดือนปียังไงหร๋อครับ เพราะว่า HDD ผมลงว่า 02/12/04 คือว่าพอดีจะ ปล่อย เลยมาเช็คประกันอ่ะครับ แต่มันก็มีสติ๊กเกอร์ของจิ๊บว่ารับประกัน 5 ปีด้วยน๊ะครับ

วัน/เดือน/ปี
    02/12/04
    คาดว่าของท่านน่าเค้าคงลงวันที่ซื้อให้ ก็นับตั้งแต่วันที่ซื้อ ไปอีก 5 ปีครับ หมดกัน 02/12/09

Comment

ถ้า 04 นั้นก็คง จะเป็น ปีที่ซื้อมาแหล่ะครับ
      ก็นับไปอีก 5 ปี
      by common sense.

Comment

จำได้แระว่าซื้อมา 07 อ่ะครับ แต่ไม่ได้เก็บใบเสร็จไว้นี้ดิเซ้งโคตรๆๆ แล้วยังงี้ทำไงดีอ่ะครับ

Comment

หมด เดือน 4 ปี 2012 ครับ ของ synnex ปีจะยู่ตรงกลาง

Comment

วอย synnex เจ๋งอะ 201209 แบบ ที่แรกผมก็คิดว่าหมด วัน20 เดือน 12 ปี09 (พรึงซื้อมาปีที่แล้วนี้ hhd ตูไหนเหลือแค่ ปีเดียววะ) สรุปหมด ปี2012 เดือน 9 อุอุ

Comment

021204 หมดวันที่ 2 เดือน 4 ปี2012
              synnex จะปั้มวันหมดอายุครับ 2ตัวแรกเป็นวันที่หมด 2 ตัวกลางเป็นปี 2 ตัวท้ายเป็นเดือน

Comment

มี งง แบบนี้ ถ้าคนไม่รู้นี้

Comment

4 ตัวแรกเป็นปี
                  2 ตัวหลังเป็นเดือน......ที่หมดอายุ

Comment

Working...
                  X