Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAIDMAX RX-530SS VS DeLUX 50A 500W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ได้หรอครับ งง เเล้ว จะเอาตัวไหรดีเนี่ย
    เฮ้อ ....
    ใช้ได้ คือพอใช้ ครับ
    แต่ถ้ามันมีดีกว่านั้น ล่ะ คุณ จะเอาอะไร ล่ะครับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
      ใช้ได้ คือพอใช้ ครับ
      แต่ถ้ามันมีดีกว่านั้น ล่ะ คุณ จะเอาอะไร ล่ะครับ
      เเล้วถ้าเป็น i-cut 650w ครับ
      พอเเน่นอนเลยช่ายมั้ย

Comment

Raidmax ผมก็ไปเดินหามาถามร้านไหนๆก็บอกไม่มี จนไปเจอที่ busitek อ่ะหาแทบตาย

Comment

เดินหายังไงก็ไม่มี ใครไม่อยากพลาดเช็คเวบก่อนไปนะครับผม

Comment

RaidmaX ฟันธง

Comment

Raidmax ไปพันทิพชัน4 ทางที่จะเดินไปด้านหลังอะเห็นมีขายอยู่
              จำชื่อร้านไม่ได้แต่จำได้ว่า คนขาย ขาวๆ หมวยๆ อิอิ

Comment

ผมเคยไปถามอะที่พันทิพย์ ช่วงต้นเดือนเห็นมีราคา 1,550 1,600 บางร้าน 1800 เหอๆ แต่ร้านไหนจำไม่ได้แร้วอะ ยังไม่ได้ซื้อมาเลย..อิอิ

Comment

Originally posted by wawa View Post
                  Raidmax ไปพันทิพชัน4 ทางที่จะเดินไปด้านหลังอะเห็นมีขายอยู่
                  จำชื่อร้านไม่ได้แต่จำได้ว่า คนขาย ขาวๆ หมวยๆ อิอิ
                  ไม่ร้าน Elite ก็แถวๆ ร้าน Elite นั่นแหละ เห็นโชว์ในตู้ แต่ไม่รู้หมดยังนะ

Comment

RaidMax คับ

Comment

delux คับ พอดีใช้อยู่ ไม่มีปัญหาใดๆ แต่ raidmax ไม่รู้นะ ไม่เคยใช้ อาจจะดีกว่าก็ได้ แต่ดีกว่ายังไง เห็นผลไหม ผมไม่รู้ แค่ใช้ได้ไฟไม่ช็อตเครื่องไม่พังก็ ok ละ

Comment

raidmax ครับ

ผมใช้ อยู่ แจ่ม มาก

*-*

ขอบอก

Comment

raidmax rx-530ss พึ่งไปสอยมา เจได 1690 ต่อเหลือ 1600

Comment

Originally posted by wormscatter View Post
                            raidmax rx-530ss พึ่งไปสอยมา เจได 1690 ต่อเหลือ 1600
                            TK ขาย 1500 ไม่ต้องต่อ

Comment

Working...
                            X