Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ ลงแล้ว เข้า SF ไม่ได้ครับ ขอคำแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถึงเข้าได้ก็เล่นได้ไม่ดีอ่ะ

Comment

ลองไปโหลดตัว update directx ตัวนี้มาลองหรือยังครับ

dxwebsetup

ตัวนี้มันจะอัพเดท ผ่าน Internet ให้

เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอด้วยนะครับ ถ้าจำไม่ผิด เวอร์ชั่น 78.01 จะไม่ค่อยมีปัญหากับ fx5200

อัพเสร็จแล้ว ลองเข้าเกมส์ดู ถ้ายังเข้าไม่ได้อีก ตัวเกมส์มันฟ้องว่าไฟล์ไหนหายไป

ก็ใช้ serch หาดูใน hdd แล้ว copy มาไว้ใน โฟลเดอร์ ที่ลง SF ไว้เลยครับ

Comment

Working...
      X