Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะรู้ได้ยังไงว่าคอมจ่ายไฟนิ่งไหม พอดีซื้อสายถักมาเลย อยากทดสอบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะรู้ได้ยังไงว่าคอมจ่ายไฟนิ่งไหม พอดีซื้อสายถักมาเลย อยากทดสอบครับ

ตามหัวข้อครับ

ใช้ปลั๊กวัด watt ใช้ HWMonitor ได้ไหมครับ

ใช้สายถักคอมยี่ห้อ AsiaHorse กับ TOUGHPOWER GF 850W ได้ไหมครับ เอามาใช้งานทั่วไป รวมถึง OC ด้วย เล่นเกม หนักๆ
    Last edited by Ultimate--; 11 Feb 2024, 18:38:54.

แคล้มป์คล้อง

Comment

เปิดเพลงดังๆ ถ้าเคสไม่เต้นแสดงว่านิ่ง

Comment

Originally posted by jeerzz View Post
        แคล้มป์คล้อง
        ใช้ไม่เป็นครับ

Comment

Working...
        X