Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Keyboard เบิ้ล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Keyboard เบิ้ล

สวัสดีครับ วันนี้มาขอคำแนะนำ ผมมีปัญหาคือ
    Keyboard ชอบเบิ้ล เป็นแบบMechanical ปัญหาที่พบคือ

1.กดไม่ค่อยติด ต้องกดเน้นๆหรือย้ำ 1-2รอบ 3รอบ
    2.ชอบเบิ้ล บางทีพิพม์แล้วชอบเบิ้ล อาทิ ตัวเลข เบิ้ล 88 99 122233 889 หรือ รรรร เบิ้ลลลล อะไรแบบนี้ครับ

ลองเปลี่ยนช่อง USB แล้วก็ ไม่หาย เคยลองลองวินโดใหม่ นานมากๆแล้ว หายแปปเดียวเป็นต่อ
    เลยไม่รู้ว่า เป็นเพราะอะไร
    เช็ค HDD เพิ่มแล้วไม่เจอ bbad เนี่ละครับพิมพ์ไม่ค่อยติดและเบิ้ล

ปล.มีอาการเพิ่มเติมคือ ช่อง USB จะเสียบ USB ไม่ค่อยจะติด ต้องขยับ มุมนิดๆ ถึงจะเห็น
Working...
X