Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ STREK ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ STREK ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

ว่าจะเคลมแรม แต่ทัก Facebook ไปไม่มีคนตอบ และดูความเคลื่อนไหวหน้าเฟซน้อยมาก
    จะส่งเป็นพัสดุไปเคลม หรือเข้าไปเคลมแบบไหนดีกว่ากันครับ
    ใครมีประสบการณ์เคลมของกับศูนย์ STREK แยะยำหน่อยครับ

ตอนนี้เปลี่ยนเป็น ACHIEVA แล้ว / เคยเคลม 3700X ที่ศูนย์ 2 อาทิตย์นิดๆ ได้ตัวใหม่

Comment

พวกแชทถามประกันเป็นทุกค่ายกว่าจะตอบ 5555 ... เคลมครั้งล่าสุดตอนโควิดปี 21 ryzen r5 3600 10 กว่านิดๆได้ตัวใหม่ (เคลมที่ศูนย์ใหญ่ อยู่ซอยเดียวกับซินเนค)

Comment

Working...
      X