Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องพัดลม Tsunami ARGB หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องพัดลม Tsunami ARGB หน่อยครับ

พอดีผมเปลี่ยน การ์ดจอ และ psu พอต่อเสด ไฟrgb พัดลมบางอันไฟติดบ้าง ไม่ติดบ้าง บางอันติดไฟสีเดียว บางอันติดไฟสองสี ลองรื้อสายพัดลมใหม่ต่อไฟอย่างเดียวไฟก้ติดสีเดียว ต้องแก้ไขไงดีคับ

ระบุรายละเอียดอุปกรณ์ต่อพ่วงให้ละเอียด

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      ระบุรายละเอียดอุปกรณ์ต่อพ่วงให้ละเอียด
      FX8320
      ram 2x2x2x2
      deepcool 850 m v2l
      RTX2060

ประมาณนี้คับ

Comment

รุ่นบอร์ด ?
        กล่องคุม ?
        รุ่นพัดลม ?

สาย argb ต่อที่ไหน ?

Comment

970 pro3
          tsunami protecttor series ARGB
          พัดลมเคส coolman 190-4

สายต่อกับกล่องควบคุมไฟพัดลมคับ และสายไฟmolex ต่อกับ สายMolex ต่อกับ PSU ช่อง SATA|Molex

ผมสั่งซื้อพัดลมใหม่มาลองกับ PSU ที่ทำงาน ไฟวิ่งปรกติเลยนะครับ
          พอกลับมาต่อไฟดู ไฟไม่วิง สีก้ติดอยู่สีเดียว งงเลยครับ เป็นที่ PSUหรืออะไรกันแน่ งงมาก

Comment

Working...
          X