Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ mouse หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ mouse หน่อยครับ

ปกติชอบใช้อันเล็กๆ logitech g102 ปัญหาคือคลิกเบิ้ลมา2ตัว ในใจเล็ง razer viper mini หรือว่าไป zowie ดีครับ ในงบ 2000+-

zowie ก็ดี แต่เชียร์ viper mini ครับ ส่วนเมาส์นอกกระแส รูปทรงสมมาตร คล้ายไข่ ก็มี fantech XD7

Comment

zowie

Comment

MOUSE HP GAMING M150
        (2000/1600/1200/800 DPI) ราคา 175 บ.

https://www.advice.co.th/product/mou...ing-m150-black

ทนมากๆเหมาะมือกับการเล่นเกมส์นานๆไม่ปวดมือ
        แต่ต้องแกะเอาเหล็กถ่วงในเมาส์ออกก่อนแล้วจะเบ่าขึ้น

Last edited by jquvaek; 17 Aug 2023, 01:54:51.

Comment

HyperX Pulsefire Haste 2

1.5K ใช้อยู่ครับ ดีมาก

Comment

คิดว่าเปลี่ยนยี้ห้อแล้วหนีอาการเบิ้ลได้เหรอ

Comment

VGN Dragonfly F1 MOBA ชื่อยาวจังแต่ช่างมันเถอะ

Originally posted by waterboyd View Post
              คิดว่าเปลี่ยนยี้ห้อแล้วหนีอาการเบิ้ลได้เหรอ
              หาที่เป็น optical switch รับรองไม่เบิ้ลไวแน่
              Last edited by sandy207; 18 Aug 2023, 15:31:32.

Comment

หลังๆมานี้ผมเจอลูกกลิ้งรูดพังก่อนคลิ๊กเบิ้ลซะละ น่าจะใช้รูดเลื่อนเว็บมาก พังก่อนเลย

Comment

G402 จนชินมือละ เจอเบิ้ลไปสองรอบ เคลมได้รอบนึง ตอนนี้ต้องซื้อตอนจัดโปรมาสำรอง

Comment

Working...
                  X