Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดอันดับ และ แนะนำ Power Supply ดีๆๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Tagan BZ ครับ สีสันฉูดฉาดดี

Comment

http://www.jedicool.com/product.php?id=1498

จัดไป

Comment

กำ ๆ แล้วของ G วิว ไม่ดีเหรอคับ เหนไม่มีใครเชียร์เลย ของไทยหรือป่าวอ่ะตัวนี้ มีใครใช้มั้ง

Comment

ต้องดูกระแสคอมไบด์ที่รวมกันทุกเฟสครับว่าออกมาได้เท่าไหร่

ผมเคยใช้ iCute PLATIUM 700W กับ GTX470

มันก็เปิดติดนะ เล่นได้ตามปกติ

แต่พอเทส GPU OCCT คอมดับกลางอากาศไปเลย

เราก็เห็นว่าเออการ์ดมันกินไฟ 38-40A

แล้ว PSU มันจ่ายไฟ12v 2เฟส เฟสล่ะ25A

คิดว่ามันน่าจะพอ สรุปวูบสนิท กระแสคอมไบด์ไม่พอ

Comment

ยังขุดมาอีก ตั้งแต่ปี 2008 o_O"

Comment

Originally posted by teenjoeclu View Post
              กำ ๆ แล้วของ G วิว ไม่ดีเหรอคับ เหนไม่มีใครเชียร์เลย ของไทยหรือป่าวอ่ะตัวนี้ มีใครใช้มั้ง
              อิอิ อันนี้เค้ามีคนคอยเชียร์อยู่แล้ว ลับๆ จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป

ปล. ส่วนตัวชอบ Antec นะครับ แม้รูปทรงไม่สวยถอดสายไม่ได้แต่ ของเค้าแน่น ดีจริงๆ

Comment

i cute ลองเล่นดูคับ
                ผมใช้ 750Pro อยู่ได้ไม่ถึงปี ไปซะและ
                แนะนำร้านTk เปลี่ยนให้ใหม่เลย
                เลือกได้ทั้งร้าน + ตัง

Comment

Scythe 700W ถอดสายได้
                  เงียบมากแต่ไม่มีไฟ
                  ของJP 3000 มีตังทอน

Comment

i cute ลองเล่นดูคับ
                    ผมใช้ 750Pro อยู่ได้ไม่ถึงปี ไปซะและ
                    แนะนำร้านTk เปลี่ยนให้ใหม่เลย
                    เลือกได้ทั้งร้าน + ตัง

Comment

ผมใช้icuteไทเทเนียม750w แบบถอดสายได้

ไม่ถึงปีดับอนาท ยังไม่พอลากบอร์ดผมดับไปด้วย

เลิกคบเลยทีนี้

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                        ยังขุดมาอีก ตั้งแต่ปี 2008 o_O"
                        เพิ่งเห็นเหมือนกันท่าน นึกว่ามีคนตั้งใหม่ คนขุดนี่ก็นะ อิอิ กำ - -"

Comment

Seasonic แพงแต่แหล่ม

Comment

ICute ใช้อยู่ 750 Pro

Comment

Working...
                            X