Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊คเปิดไม่ติด ตอนไม่ได้เสียบปลั๊กครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊คเปิดไม่ติด ตอนไม่ได้เสียบปลั๊กครับ

ใช้โน๊ตบุ๊ค gigabyte รุ่นนี้ครับ เพิ่งซื้อมา ลองกดเปิดเวลาไม่เสียบปลั๊กแล้วเปิดไม่ติดเลย แต่เสียบปลั๊กก็เปิดได้ปกติ ลองเปิดเครื่องแล้วถอดปลั๊กออก ก็ยังใช้ได้ปกติ แบตก็ขึ้นเต็ม 100 เปอร์เซ็น เมื่อคืนผมลองชาร์จแบตทิ้งไว้ทั้งคืน แล้วมาเปิดตอนเช้าแบบไม่เสียบปลั๊กก็ยังเปิดไม่ได้ครับ มันเป็นอะไรครับ

เพิ่งซื้อมา ก็ติดต่อร้านได้เลย

Comment

Working...
    X