Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ dvi แล้วภาพไม่ออกครับจอ Samsung 2233GW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยเป็นเหมือนกันครับ เข้าศูนย์อัพเฟริมเเวร์ DVI ใหม่หายครับ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
      เคยเป็นเหมือนกันครับ เข้าศูนย์อัพเฟริมเเวร์ DVI ใหม่หายครับ
      ถูกครับ ของผมก็เป็น

ยกไป ศูนย์พันธ์ทิพย์ บอกพนักงานว่า DVI ใช้ไม่ได้ เค้าลงโปรแกรมที่ตัวจอให้ใหม่ 10-15นาที ก็เสร็จ

เค้าบอกว่า DVI ของจอ บางรุ่นไม่ซับพอร์ต กับ DVI ของการ์ดจอหรือM/B

เค้าก็เลยลงโปรแกรมใหม่ให้จอมันรู้จักครับ

Comment

ตามข้างบนครับ เพราะเป็นเหมือนกัน มันกะวนกะวายใจ ไม่ใช่น้อย

Comment

ผมปกตินะ ซื้อมาเสียบ DVI เปิดเครื่องกด Source ใช้ได้เลย

2232GW นะครับ

Comment

Working...
          X