Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม psu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม psu

พอดีคอมมีปัญหา คิดว่าอาจจะเกิดจากpsu เลยปรึกษาหน่อยครับ เห็นมีpsuรุ่นใหม่ออกขายที่รองรับการ์ดจอรุ่นใหม่ แต่ยังเห็นไม่เยอะ เห็นรุ่นเก่า พวกราคายะงมีตัวเลือกเยอะ ยิ่งตามห้องมือ2 พวกที่ประกันเหลือราคาดีมาก เลย2จิค2ใจว่สตพซื้รุ่นใหม่หรือประหยัดเงินเอารุ่นเก่าดี เจอบคุณครับ

อยู่ที่การวางแผนประกอบของเราครับว่าจะเลือกใช้รุ่นไหน โดยเฉพาะการ์ดจอ
    เพราะหลายๆคนก็ยังใช้สายต่อ pcie แบบเก่ากับการ์ดจอรุ่นใหม่ๆอยู่เลย
    Last edited by taiseller; 1 Jan 2023, 14:43:35.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ยังไม่ต้องรีบ intel amd ยังใช้แบบเก่าอยู่เลย

Comment

Working...
        X