Announcement

Collapse
No announcement yet.

น็อต m2 หวาน ทำยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น็อต m2 หวาน ทำยังไงดีครับ

หมุนไม่ออกเลย หวานเละหมดแล้ว ทำไงดีครับ

คึมครับ หนีบได้อยู่
    ว่าแต่ จะไขแน่นอะไรขนาดนั้น เอาซะยับ

Comment

โห เล่นซะบานเลย แต่บอร์ดผมนี่ซวยหน่อย ขามันหลุดจากบอร์ดเลย ต้องเอากาวติดคืน

Comment

ใช้หัวไขควง ผิดประเภท .... ต้องใช้ไขควงแฉก PH1 ห้ามใช้ PH2 น่ะ... วิธีแก้ใช้คีมจับหมุนออก ถ้ามีคีมจับสำหรับน็อตหัวเยิน สบายเลย ....

Comment

ฐาน น๊อตตัวเมีย M.2 มันถอดได้นะ แต่ต้องระวังหน่อย
          ลองใช้คีมปากแหลม ฝึกถอด M.2 อีกตัวนึงสิ

Comment

Working...
          X