Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU550W พอเปล่าครับ ชุดนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU550W พอเปล่าครับ ชุดนี้

สอบถามเรื่องpsuครับ พอดีจะประกอยคอมใหม่ครับ ตัวเก่าpsuกับเมนบอร์ดเสีย เครมได้แต่เมนบอร์ดpsuหมดประกัน ใช้ทำงานทั่วไป เล่นเกมบ้าง
    2จิต2ใจใช้ของเก่าหรืออัพใหม่ ตัวเก่าเป็น i5 6500+gtx 1070 ว่าจะเปลี่ยนเป็นI3-12100+gtx-1070น่าจะเพียงพอ อยากทราบว่าpsu550w พอเปล่าครับ
    ชุดคงไม่มีอะไรมากครับ น่าจะมีssd สัก 3-4ตัว ไดร์ฟbd 1ตัว อาจจะมีซิงล์ลม1ตัวครับ แค่นี้ละครับ ขอบคุณครับ

ถ้ามียี่ห้อเกรดดีๆมันก็พอ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้ามีแค่นี้ก็พอ 1070 ต้องการ แค่ 500w cpu ก็กินไม่มาก

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X