Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ

ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ หาชื่อตัวเองไม่เจอ หายจ้อยไปเลย

ล็อกอินก็ไม่ได้

ถ้าเป็นโดยเจตนา ก็กรุณาบอกนะครับ จะได้บ๊ายบาย

ขอเหตุผลด้วยครับท่าน เวบมาสเตอร์ (เจ้านายแห่งเวบไซต์)

เว็บบอร์ดใหม่ ต้องสมัครสมาชิกใหม่นะครับ
    ไม่สามารถใช้ username และ password จากเว็บบอร์ดเดิมได้ครับ
    ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ขั้นตอนการสมัครสมาชิกอย่างละเอียด

Comment

ถ้าเป็นบอร์ดใหม่อันนี้ ต้องสมัครใหม่อ่ะครับ แต่ถ้าเป็นตั้งแต่บอร์ดเก่า ก็ไม่รู้ละครับ

Comment

- -.

ผมก็ล็อคอินไม่ได้ครับ สรุปต้องสมัครใหม่เปล่าเนี้ย

Comment

สมัค ใหม่หมด ครับ

เนื่องจาก บรอด์เก่า ไม่สามารถ นำมาใช้ได้ จึงต้องสมัคใหม่ครับ

ขนาด โมดู ยังกลายเป็น คน ธรรมดา เลยครับ ^^
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

สมัครแล้ว ก็ยืนยันตัวเองจากเมล์ที่สมัครครับ มันจะส่งไปทาง mail ที่สมัครไว้ครับ

Comment

หายหมด ทุกท่าน เลยครับ

Comment

เข้าใจ

อืมม์ กำ

เข้าใจละ สมัครใหม่หมดเลย

เออ เออ แล้วเราก็ต้องเริ่มนับหนึ่งกันอะนะ

Comment

สมัครใหม่หมดเลยครับท่านครับ

Comment

เข้าใจความหมายของคำว่า **database** แล้วอะครับ (มีไว้ทำ?)

เฮ้อ.............

Comment

Originally posted by O-Man View Post
                      เข้าใจความหมายของคำว่า **database** แล้วอะครับ (มีไว้ทำ?)

เฮ้อ.............
                      database... มีครับ
                      แต่ขอถือโอกาสในการเปลี่ยนบอร์ดใหม่ ในการ"จัดระเบียบสมาชิก"
                      เนื่องจากเว็บบอร์ดเดิมมีความ"มั่ว"ของสมาชิกค่อนข้างมากครับ
                      ทั้งนี้ เพื่อความสงบสุขของสังคมแห่งนี้ต่อไปในอนาคตนะครับ

หวังว่าคงเข้าใจและขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งครับ

Comment

โหะโหะ

Comment

ขอมูลในDatabaseของเวปบอร์ดเก่าไม่สามารถมาใช้กับอันใหม่ได้นิคับ มันต้องแก้อีกเยอะจึงใช้งานได้

แล้วบอร์ดใหม่เป็น vbulletin(ใช่ป่าวหว่า) เป็นบอร์ดสำเร็จรูป มี DB แถมมาให้ด้วย ทำให้ไม่สามารถก็อปของเก่ามาได้

Comment

ดีจัง

Comment

โทษทีครับท่าน พอดีพึ่งโผล่มาก็มึนเลย มันพลิกปฐพีจริงๆ ครับ

แถวบ้านผมก็ติดสัญญานเตือนภัย แผ่นดินไหว ซึนามิ หมดแล้วนะครับ

เลยไม่คิดว่าจะฉุกละหุกขนาดนี้

ขอพระอภัยมณี ศรีสุวรรณ จันทร์สุดา ......

Comment

Working...
                              X