Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook มีเสียงแปลกๆจากลำโพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook มีเสียงแปลกๆจากลำโพง

Notebook มีเสียงแปลกๆครับ แต่พอกด mute เสียง เสียงเงียบ / ลองเสียบสายหูฟัง เสียงในหูฟังปกติ แต่ก็ยังมีเสียงออกลำโพงแบบนั้น
    พอจะทราบสาเหตุ วิธีแก้ไหมครับ จะยกไปศูนย์เลย ค่าช่างแพงมากก
    *อยากลองปิดเสียงลำโพงแบบไม่กด mute แต่หาที่ปิดไม่ได้เลยครับ ในหน้า sound. ลอง disable ทุกตัวแล้วก็ยังดังอยู่
    Visit this link to play the video: received_5561755300576314.mp4

หน้าไบออสดังไหม

Comment

Working...
    X