Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD WD พอร์ตบิ่น เขารับเคลมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD WD พอร์ตบิ่น เขารับเคลมไหมครับ

HDD WD พอร์ตบิ่น เขารับเคลมไหมครับ
    ตอนถอดสายออก สงสัยจะถอดผิดวิธี โยกๆซ้ายขวาถอดครับ ไม่นึกว่าเขี้ยวพอร์ต power มันจะหักง่ายแบบนี้
    บิ่นๆปลายครับ ยังเสียบแน่นเหมือนปกติ เขารับเคลมไหม synnex

วัดดวงดู ว่าแต่เด๋วนี้ยังเคลมตรงกับ WD ได้ไหมไม่รู้

Comment

อยู่ที่ดุลพินิจเจ้าหน้าที่ครับ ของผมเคยมีเคสคล้ายกัน บิ่นนิดหน่อย เอาไปเคลมเค้าไม่รับ บอกว่ามันเป็นความผิดพลาดไม่ใช่เกิดจากการใช้งานปกติ

Comment

ลองแต่งศพดูครับ

Comment

Working...
        X