Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัจจุบันห้าง/ตึกไอทีในกทม. มีที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by papk View Post

ผมก็นึกถึงการซื้อแบบสมัยก่อนผมว่ามันมีเสน่ห์กว่าการซื้อออนไลน์เยอะเลย
    มันก็สนุกนะครับ แต่เมื่อยขามาก
    ใครที่ไม่ถนัดประกอบคอม ก็จะงง ๆ หน่อย เพราะฉะนั้นถ้าพนง.คุยดี ขายเก่ง ร้านนั้นมักได้ประกอบยกชุด ทั้งที่บางคนกะมาเดินไล่ดูแท้ ๆ 555

Comment

จริงอยู่ เดี๋ยวนี้ซื้อออนไลน์สะดวกกว่า แต่ถ้าใคร เจอแจ็คพ็อต ของใหม่ เสีย ก็งานงอกนะครับ เขาไม่ได้เปลี่ยนให้เลย ต้องส่งกลับไปเช็ค แล้วรอส่งตัวใหม่มาอีก

ถ้ารีบใช้ ก็หัวร้อนแน่นอน ผมเจอบ่อย ใหม่แกะกล่องแต่มีปัญหาเนี่ย

Comment

Originally posted by Masterboy View Post
        จริงอยู่ เดี๋ยวนี้ซื้อออนไลน์สะดวกกว่า แต่ถ้าใคร เจอแจ็คพ็อต ของใหม่ เสีย ก็งานงอกนะครับ เขาไม่ได้เปลี่ยนให้เลย ต้องส่งกลับไปเช็ค แล้วรอส่งตัวใหม่มาอีก

ถ้ารีบใช้ ก็หัวร้อนแน่นอน ผมเจอบ่อย ใหม่แกะกล่องแต่มีปัญหาเนี่ย
        ส่วนตัวผมเลยเลือกซื้อแต่ร้านดังสาขาเยอะน่ะครับ ต่อให้ซื้อออนไลน์ ( ถูกกว่าสาขา ) แต่ตอนให้ตรวจสอบปัญหาสามารถส่งผ่านร้านสาขาได้เลย

Comment

พันทิพประตูน้ำร้านแพนโซนิคในตำนานก็ยังอยู่นะครับ
          แต่เสียดาย busitek ที่ปิดตัวไปถาวร หรือมีใครพอทราบไหมว่าเค้าไปทำอะไร

Comment

Working...
          X