Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขารองจองโน๊ตบุ๊คหัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขารองจองโน๊ตบุ๊คหัก

ขารองจอโน๊ตบุ๊คหัก ที่ติดมากับบานพับโน๊ตบุ๊ค

1. ถ้าเปลี่ยนคือต้องเปลี่้ยน ทั้งบานพับเลยถูกไหมครับ เพราะมันติดมากับบานพับ

2. ถ้าไม่เปลี่ยน มันหักอยู่ข้างนึง คิดว่ามีผล มากน้อย ร้ายแรงแค่ไหน

ขอรบกวนถามความเห็นพี่ๆหน่อยครับ

ให้ร้านซ่อมก็ได้ อาจแพงหน่อย แต่ถ้าร้านทำเป็นก็เก็บงานได้เนี้ยบอยู่ และกำชับให้ช่างทำให้ทั้ง 2 ข้าง เพราะอีกไม่นานก็หักตามแน่นอน

Comment

ขารองจอนะครับ เล็กๆยาวๆบางๆ ด้านข้าง2ข้างอ่ะครับ ผมนึกไม่ออกมันจะซ่อมแบบไหนนอกจากเปลี่ยน เพราะผมดูมันเหมือนติดมากับชุดบานพับ

Comment

Originally posted by teel2uthz View Post
        ขารองจอนะครับ เล็กๆยาวๆบางๆ ด้านข้าง2ข้างอ่ะครับ ผมนึกไม่ออกมันจะซ่อมแบบไหนนอกจากเปลี่ยน เพราะผมดูมันเหมือนติดมากับชุดบานพับ
        มีรูปไหมครับ

Comment

รุ่นอะไร ระบุมาด้วย
          รูปมีก็ดีเลย

Comment

TUF FX504G ครับ ผมตัดสินใจขายซากไปครับ อาการมันเยอะไปนิดนึง ไม่มีเวลาททำครับ

Comment

เห็นมีชิ้นแยกขาย แต่ขายไปแล้วก็จบไปครับ

Comment

ใช้กาว 3 ตัน ปั้นเป็นตัวยึดขึ้นใหม่ครับ ถ้าบอดี้นอกไม่แตกก็สวยอยู่ครับ

Comment

Working...
                X