Announcement

Collapse
No announcement yet.

น็อตซิ้งค์ M.2 หักคาเมนบอร์ด Z490

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น็อตซิ้งค์ M.2 หักคาเมนบอร์ด Z490

อีน็อตตัวนนี้มันถอดได้มั้ยครับ Z490 Aorus Elite มันหักคาเฉย

คีมคีบแล้วขันออกใด้ น๊อตพวกนี้ออกแบบให้ถอดย้ายรูใด้อยู่ล่ะ m.2 มันมีหลายขนาดครับ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      คีมคีบแล้วขันออกใด้ น๊อตพวกนี้ออกแบบให้ถอดย้ายรูใด้อยู่ล่ะ m.2 มันมีหลายขนาดครับ
      ว้าววว ขอบพระคุณครับ ต้องไปตามหาตัวมาใส่แทนมันอีกที

Comment

Working...
      X