Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอดหา m.2 ไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอดหา m.2 ไม่เจอ

Asus prime z690 A หาm.2 ไม่เจอครับ อัพBIO ตัวใหม่แล้วก็ยังหาไม่เจอ ไม่ทราบมีท่านพอจะรู้ไหมครับ ต้องเปิดตัวไหน

M.2 SSD รุ่นอะไรครับ แล้วใส่ที่ช่องไหนของบอร์ด หรือลองใส่ทุกช่องแล้วก็ยังไม่เจอครับ

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
      M.2 SSD รุ่นอะไรครับ แล้วใส่ที่ช่องไหนของบอร์ด หรือลองใส่ทุกช่องแล้วก็ยังไม่เจอครับ
      ซัมซุง 980 pro 4.0 ครับ กับอีกตัว M.2 Apacer Pcle 3.0 ลองหมดแล้วครับ ทั้ง สลับทั้งลองที่ละตัว ตัวละช่อง

Comment

ได้ละครับ m.2 มัน Raid ผมไปหาที่ปิดไม่เจอ แต่ๆๆๆๆๆ แล้วเข้าคอมคอมแรกเลย EZ mode มันขึ้นอยู่กลางจอ กลางๆๆจอจริง
        เราก็เข้าไปหาใน advanced mode เขินเลย

Comment

Working...
        X