Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านซ่อมการดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ติดต่อคุณ Jaiyen Watercooling ดูครับ

Comment

ไม่ได้ไปเดินห้าง IT ทุกที่มาเกือบๆ 2 ปีแล้วครับ ไม่ค่อยได้ตามข่าว เห็นว่าพันธ์ทิพย์ประตูน้ำขายกิจการไปแล้ว พาลาเดียมก็คงจะร้างกว่าเดิม เซียร์ก็เช่นกัน
      พวกร้านประจำก็หายไปหมดแล้ว เหลือร้านชื่อดังๆ ไม่กี่เจ้าที่พอทราบก็ย้ายทำเลไปเปิดในหมู่บ้าน/ที่ของตัวเอง ไม่ได้อยู่บนห้างแล้ว คงต้องหาตามเน็ตหรือโซเชียลละครับ
      ของเสียๆ ผมก็กองไว้ยังไม่ได้ทำไรเหมือนกัน ขี้เกียจตามหาร้านซ่อมนี้แหละ

Comment

Working...
      X