Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน IT FEVER เคลมสินค้าห่วยแตกโคตร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณครับ
    ที่ผมได้บอกไว้ข้างบนนั้นที่ บอกไว้ว่า ส่งไปเปลี่ยนจอที่ใต้หวัน หรือประเทศอะไรสักอย่างเนี่ย คือ เป็นของทางศูนย์ SAMSUNG นะครับ เพราะพนักงานบอกว่า หน้าจอ LCD 19" ในไทย ไม่มี ต้องส่งไปเมืองนอกครับ และก็ต้องรอ ประมาณ 3-4 อาทิตย์ กว่าจะได้รับของ
    พนักงานก็บอกไว้ว่า ที่ 3-4 อาทิตย์ ก็ต้องส่งของ ไป-กลับ คือ ส่งจอไปซ่อม ที่เมืองนอก และก็ส่งกลับมา นะครับ
    ไม่ใช่เป็นของ บริษัท ไหนหรอกครับ

แต่คนที่พูด ว่า จอมีจุด 4 จุด ก็เปลี่ยนตัวใหม่ได้ ก็คือ น่าจะเป็นหัวหน้าของร้านค้านะครับ โทรไปถามกี่ครั้งต่อ กี่ครั้ง ก็บอกว่า ถ้าจอมีจุด 4 จุด เปลี่ยนตัวใหม่ได้เลย

Comment

เรื่องของเรื่องถ้าไม่อยากอ่านมากให้งงนะครับ คือว่าร้านมันโม้ว่าถ้าเสีย4จุดจะเปลี่ยนให้ใหม่ทันที แต่พอเอาเข้าจริงก็เปลี่ยนให้ไม่ได้ ร้านมันเน้นแต่จะขายอย่างเดียว โม้โอ้อวดสารพัด

Comment

Working...
      X