Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ คนไหนที่คิดว่าจะไม่เปลี่ยนใจไปเล่น C2D บ้างคะ..ยกมือหน่อย!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้ามีตังค์เยอะ ๆ ผมก็จะเล่นครับ เหอ ๆ

Comment

ผมว่าแปลกๆนะ ใครรู้สึกเหมือนผมบ้างครับ

Comment

คือว่าสเปกนี้พี่ชายเลือกให้น่ะค่ะ แต่ของพี่แอนยังใช้ AMD Athlon64 3500+ 939 อยู่เลยค่ะ แต่
        การ์ดจอ GF7800GT นะคะ แอนเห็นพี่ๆ หลายๆคนบอกให้แอนเพิ่มแรมซื้อแรมยี่ห้อไหนดีคะ ชิปอะไร
        และราคาเท่าไหร่ด้วยค่ะ เพราะเวลาแอนไปซื้อกับพี่อาร์ตตังค์ไม่พอค่ะ แม่ให้พี่อาร์ตมาแค่นั้น เลยซื้อได้
        แค่ Kingston พี่ๆ แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณนะคะ

Comment

Originally posted by guru View Post
          ผมว่าแปลกๆนะ ใครรู้สึกเหมือนผมบ้างครับ
          มันแปลกยังไงคะ บอกหน่อยคะ คือว่าสงสัยน่ะ

Comment

เพิ่มแรมอีกคู่คับถ้าอยากแรง สาวสมัยนี้เล่นของแรงหุหุ

Comment

พี่แอนเลือกนะค่ะ ถ้าแอนเลือกคงจะเอา P4 775 ค่ะแอนว่าถูกดี แต่พี่มันบังคับถ้าไม่ตามใจมันก้อจะไม่ประกอบเครื่องให้นะค่ะ อีกอย่างหนึ่งอยากได้ HDD มันได้พี่อาร์ตมาให้มาสองตัวค่ะ เลยต้องตามใจพี่
              ขอความรู้เรื่องแรมหน่อยค่ะ

Comment

บอร์ดชีกออิอิอิอิ (ล้อเล่นนะครับแต่น่ารักดีนะ)

Comment

Originally posted by guru View Post

เค้าว่ากันว่า ชายเหนือชาย ความรู้สึกจะไว

55555555555555

ผมก็ว่างั้นแหล่ะ ตั้งแต่ กระทู้แนะนำตัวอันแรกล่ะ อ่านแล้วแหยงๆ แต่ยังไงซะเดียวก็รู้กัน

Comment

Originally posted by Yoshimitsu View Post
                    ไม่เปลี่ยนไปใช้C2D เพราะไม่มีตังซื้อC2Dครับ

จริงๆ สเป๊กระดับนี้ก็เวิร์กแล้วนะครับ แต่ถ้าจะอัพจริงๆก็อัดแรมเป็น 1024x2=2GB เลยครับ
                    Originally posted by -SaMmY- View Post
                    ไม่เคยคิดเลยครับ

เพราะหมดงบ
                    เห็นด้วยอย่างแรงคับเรื่องนี้ T__T

Comment

Originally posted by Savoy View Post
                      ติดผมข้างๆตัว แล้วเครื่องจะดีสุดๆครับ
                      คิดเหมือนผมเลย ถ้ามีเจ็ทจาไปเชียงใหม่เด๋วนี้เลยเจ้า ไปช่วยเลือกของเลยเจ้า 5 5 5

Comment

ถ้าของเก่ามันพัง แล้วมีเงินซื่อใหม่ทั้งที นี่ จะซื้อของตกรุ่นไปทำไม

*** ไม่รวมถึงคนงบน้อย

**** เด๋ว conroe มันก็ตกรุ่น แต่อย่างน้อยก็แรงกว่า AMD 555+

Comment

แค่นี้ก็แรงมากพอแล้วน่ะครับ จะอัพให้แรงไปถึงไหนเหรอครับ ที่สำคัญผมว่าน้องเรียนวิศวะฯ คอมแน่ ๆ ไม่งั้นคงไม่แรงขนาดนี้อ่ะน่ะ ถ้ามีโอกาสผมขอคำชี้บ้างน่ะครับ

Comment

ฮะ ๆ

Comment

เรียนวิศวะคอม คอมไม่ต้องแรงมากก็ได้ครับ ใช้แค่เขียนโปรแกรมเองอ่ะ
                              งานกราฟฟิก 3D ก็ไม่ได้ทำ ที่เอาคอมแรงนี่เพื่อเล่นเกมครับ 5555
                              ใช่มะ

Comment

หุหุ...น่ารักๆๆๆๆ ..... มีแฟนยังจ๊ะ....งิงิ...(รักนะ)....จ๊วบบบบบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล..คอมน้องแรงแล้วคับไม่ต้องไปทำไรมันหรอก แรงก่าของผมหลายขุมจ๊า..........

Comment

Working...
                                X