Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ LCD Dell SP2208 WFP 22" Widescreen เข้ามาหน่อยครับ อยากถามปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดัน

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by KITJ View Post
        ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน ขอถามบ้าง

ทำไมเวลามันเปิดสีออกน้ำตาลเทาๆ มันจะแสดงสีได้ไม่เนียน จะเห็นเป็นเหมือนคลื่นๆ มีใครเป็นแบบผมมั้ง

แต่สีอื่นไม่เป็น
        เป็นปกติของจอนี้ครับ เซงเหมือนกัน

ส่วนท่าน Relationship ถ้าลองแล้วมันไม่ได้ซักกะอย่าง โทรเรียกเดลล์เลยครับ

แต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับ จอที่ได้แกะกล่องมักจะดีกว่าเสมอครับ

Comment

Originally posted by KITJ View Post
          ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน ขอถามบ้าง

ทำไมเวลามันเปิดสีออกน้ำตาลเทาๆ มันจะแสดงสีได้ไม่เนียน จะเห็นเป็นเหมือนคลื่นๆ มีใครเป็นแบบผมมั้ง

แต่สีอื่นไม่เป็น
          สีแบบไหน ของผมไม่เห็นเป็นเลย

Comment

Working...
          X