Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเสียงที่ PSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by charif View Post
    ได้ตัวใหม่มายังคับ เสียงเงียบไหมคับ
    ส่งเคลมไปเมื่อวานเองครับ ถ้าของมาเดยวมาบอกครับ ลุ้นอยู่ครับ หุหุ

Comment

ดันเล่นๆ

Comment

อยากรุ้ครับ ดันอีกแรง

Comment

อยากรู้เหมือนกัน ดันให้สูงๆๆๆๆ

Comment

เหนเขาบอกไม่เปนไร แต่ใช้ไปๆ ไม่มั่นใจเลยงิ เสียงโคตะระดัง

แต่ก็รอคำตอบหลายๆท่านเหมือนกานง๊าบ เพื่อความมั่นใจ

Comment

อาการมีเสียงเอาไปเคลมได้เลยครับ ผมเคยเป็นส่งประกัน เค้าเปลี่ยนadaptorให้ กลับมาเงียบเลยครับ
              ของมีเสียง จี่ๆ เหมือนกัน แต่ของผม Enermax ครับ

Comment

ของผม tagan bz 600 ตอนเปิดเครื่องก็ดังจี๊ดๆ พอเข้าหน้าวินโดวส์รอเอ็มขึ้นก็เงียบกริปต่อให้เปิดนานเท่าไรก็ไม่ดังแล้วถ้ารีสตาด์อีกก็ไม่มีดัง ส่งสัยเครื่องยังไม่ร้อน..55+

Comment

ของผมก็เปน
                  ผมว่าเด่วมันก้หายแล้วก้เปน

Comment

เหอๆ เคลมมาแล้วครับ เปลี่ยนตัวไหม่ เป็นเหมือนเดิม...

ใช้ยี่ห้อนี้ต้องทำใจเรื่องเสียง 555+

สงสัยของมันแรง

Comment

น่ากลัว

Comment

Working...
                      X