Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคสหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคสหน่อยครับ

พอดีจะเปลี่ยนเคสใหม่นะครับ ดู G-VIEW น่าจะกำลังเหมาะไม่แพงมาก รุ่น สแตนดาร์ด 420W. ไม่ทราบว่าตัวนี้ดีมั้ยครับ 1300 บาท หรือมีตัวไหนน่าสนใจอีกครับ

ก็ผมใช้อยู่ 1 ปีครึ่ง ยังไม่เป็นไรนะ

ถ้าให้ดีซื้อแยกกันจะดีกว่าเพิ่มเงินนิดนึง

Comment

ของหัวเหลียนก็ดีครับ แต่ถ้าเน้นงานก็ดีลักซ์ครับงานจะปราณีตกว่าหน่อยแต่ชอบอันไหนก็เอาอันนั้นดีกว่าครับเพราะงบประมาณนี้ก็ จะอยู่แถวเคสทั่วไปนะครับ ซึ่งมีตัวเลือกมากทีเดียวครับ ผมแนะนำลองไปเดินดูตามร้านขายเลยครับบางทีอาจจะมีเคสที่ถูกใจกว่านี้ก็ได้ครับ

Comment

Working...
      X