Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี HDD SMAMSUNG 1.61 GB จะเอาไปทำอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by newsgau View Post
    เอาไว้ back up ไฟล์เอกสารสิครับ
    จะเก็บงานสำคัญก็ไม่กล้าครับ กลัวมานพัง

Originally posted by หัวโบราณ View Post
    เอามาใชเก็บPagefile
    ครับๆ

Originally posted by Teardrop View Post
    ไว้ทำ server พวก monowall, IPcop, unix งับ พวกนี้ใช้ HDD น้อย

ไม่แนะนำ ทำ page file งับเพราะ 1.6G คงเก่าได้เรื่อง buffer กะนิดเดียว แล้วยังรอบต่ำอีก =='

ps ของผมก็มีงับ 1.6G Seagate ร่วม 10 ปีละ ตอนนี้เป็น HDD Server M0n0wall อยู่ ^^'
    ครับๆไม่เคยทำเลยแบบนั้น

Originally posted by bohemian View Post
    แกะเอาจานแม่เหล็กมาทำกระจกส่องหน้าครับ เงาสุดๆ

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
    แกะฝาเหลือแต่จานแล้วให้มันทำงานไปครับ ดูหัวมันอ่าน ติ๊กๆๆๆ แควกกกกกกกกกกก ....????!!!
    กำครับ

Originally posted by Bond View Post
    คิดออกแล้วบอกผมด้วย มี 2 gb เก่าๆอยู่ตัวนึงเหมือนกัน
    ครับผม

Originally posted by wikorn View Post
    ให้ผมครับ
    ขอไว้ลองวิชาดีกว่าครับ อิอิ^^"

Originally posted by Lemonaze View Post
    ของโบราณนะครับ จำใว้ยิ่งนานยิ่งหายาก จะได้รู้ใว้ว่าก่อนเราจะมี 300 GB-1 TB เล่นกันทุกวันนี้เมื่อก่อนมันเป็นยังไง ยิ่งใช้ได้ยิ่งต้องเก็บใว้เลยครับ
    ครับกะเก็บไว้ให้ หลานดู อิอิ

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
      สนใจซื้อต่อครับ ถ้ายังใช้งานได้
      PM แล้วก็บอกราคาในใจมาให้ผมได้เลยนะครับถ้าสนใจจะขาย

พอดีผมมี P2 เหลืออยู่เครื่องนึง ใช้งานได้หมดยกเว้น Harddisk
      ว่าจะเอามาลง linux ให้เด็กเล่น
      ไม่ขายดีกว่าครับ เก็บไว้ดูเล่นๆครับ

Originally posted by tor.555 View Post
      ราคาขายมันตอนแรกน่าจะประมาณ 7000 บาท มั้ง เอาไปประมูลสิ ตอนนี้คงราคาขึ้นแล้วมั้ง เหมื่อนพระเครื่องงะ ฮิๆๆ

Originally posted by iGnUs View Post
      เอา 1.2 G ไหมครับ
      หรือจะเอา 500 MB หรือจะเป็น 10 MB

รู้สึกจะยังพอมีอยู่ในโกดังของเก่า
      ใครสนก็ติดต่อคนนี้เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by iGnUs View Post
        เอา 1.2 G ไหมครับ
        หรือจะเอา 500 MB หรือจะเป็น 10 MB

รู้สึกจะยังพอมีอยู่ในโกดังของเก่า
        สนใจ 1.2GB กับ 500MB ครับ
        PM ว่าราคามาเลย มีรูปทดสอบให้ดูด้วยก็จะดี

ปล. ขอให้ยังใช้งานได้อยู่นะ

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
          สนใจ 1.2GB กับ 500MB ครับ
          PM ว่าราคามาเลย มีรูปทดสอบให้ดูด้วยก็จะดี

ปล. ขอให้ยังใช้งานได้อยู่นะ
          ม่ายขายครับ ขอโม้นิสสนึงว่ามี อิอิ
          ขออภัยที่ทำให้เข้าใจผิดคร้าบบบ

Comment

กำครับ อิือิ555+

Comment

Working...
            X