Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเมาส์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเมาส์หน่อยครับ

ตอนนี้ผมใช้เมาส์ของ logitech notebook optical plus อยู่ครับ กว้าง 5 ยาว 9 สูง 3cm.(วัดตรงที่นูนที่สุดอะครับ)

อยากจะซื้อเมาส์มีงบ 2000 -.ครับ อยากได้แบบที่ใหญ่กว่าอันเก่าหน่อยนึง มือไม่ค่อยใหญ่ครับ แต่ไม่ชอบหนักมากนะครับ เรื่องปุ่ม ด้านข้างไม่ค่อยได้ใช้ครับ ส่วนมากเล่นเกมส์RTS FPS

ที่ดูๆไว้ก็ G5 กับ ของRazerครับ ( เห็นเขาบอกว่าใหญ่มากทุกรุ่นเลยไม่รู้จะจับถนัดเป่า - -)

G5 ^_^

Comment

logitech ครับใช้ดีทนด้วย

Comment

ผมsidee winderครับ
        ไม่ปวดมือ เล่นเกมปุ่มเยอะ สะดวกดีครับ แต่ตอนแรกๆอาจจะไม่ชิน

Comment

ผมใช้เม้าเกรียนๆอ่ะครับ แผ้นรองเม้าส์ก็เล็ก เล็งสไนอยู่เม้าบิน(ออกนอกวงโคจร)ตกใจหมด
          จะไปซื้อแผ่นรองเม้าส์ที่หย่ายๆ ลากได้ไกลๆ สบัดมือมันส์ๆอ่ะครับ

Comment

Working...
          X