Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำให้การ์ดพังแบบเนียนๆม่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สรรหากันจังเรื่องทำลายนิ หุหุ

Comment

=[]= อย่าทำเลยดีกว่าเดี๋ยวประกันเจอแบบนี้บ่อยๆแล้วจะลดการบริการลงเช่นว่าให้เรารอเป็นเดือนเงี่ย

Comment

นายแน่มากที่กล้าทำแบบนี้ เอาไว้ของเราเก่าแล้วทำมั่งอยากใช้ของใหม่อ่ะ 555+

Comment

ตอนนี้9600GSO เล่นเกมส์ไปหน่อยก็ออกอาการเหมือนกัน แต่ถ้าเปิดปกติก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย กลัวจริงเคลมแล้วไม่ทำอะไรให้แล้วได้ตัวเก่ากลับมา ไม่รู้ต้องแจ้งช่างหรือเปล่าว่าเสียยังไง เค้าเทสกันแค่ไหนว่าของเราเสียไม่เสีย

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
            เคยทำครับ เขาก็จะแฟลตไบออสให้ใหม่ แล้วก็ส่งการ์ดจอหรือเมนบอร์ดตัวเก่านั่นแหละกลับมาให้เรา

พร้อมกับโน๊ตเล็กๆ ว่า " New Bios "
            ครับผม

Comment

นิสัยไม่ดี

Comment

ผมว่าไม่ค่อยดีนะครับ
                เด๋วจะมีกระทู้ว่าประกัน........เอาของเวียนซ่อมมาให้ นั้นก็เพราะเค้าก็เจออะไรแบบนี้แหละครับ
                ถ้ามันไม่เสียจริงก็อย่าทำเลยครับ แต่ถ้ามันมีอาการกลัวช่างนั่นก็ค่อยว่ากันอีกทีดีกว่านะครับ

ขออภัยถ้าผมกล่าวขัดใจใครนะครับผม

Comment

ไม่ขัดหรอกครับ แลกเปลียนคห. กัน แต่ผมก็กลัวอย่างที่บอกจริงนะ เพราะถ้าเคลมแล้วช่างเค้าแค่เปิดติดเค้าส่งมาก็หมดท่าครับ

Comment

ใจเขา ใจเรา

Comment

ไม่เ็ห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
                      ในความคิดผม เป็นการกระทำที่เห็นแก่ตัวไปหน่อย
                      ต่อไปพอบริษัทรับประกันเจอแบบนี้บ่อยๆเข้า แล้วขาดทุน ก็ช่วยไม่ได้ที่เขาต้องลดคุณภาพในการบริการลงมา
                      แบบนี้คนที่ไม่รู้เรื่อง แล้วก็ไปเคลมการ์ดที่เสียจริงๆ เจอบริการห่วยๆ รอเคลมนานๆ ไม่เปลี่ยนของใหม่ เรื่องมาก ฯ
                      เป็นคุณเจอแบบนี้จะรู้สึกยังไงครับ

Comment

เบิ้ล-*-
                        Last edited by Alatal2iel; 18 Sep 2008, 22:02:52.

Comment

Working...
                        X