Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 775 กะ Am2 เลือกใครดีครับ >,< !~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณ มากคร๊าบบบ

Comment

งบน้อยและคุ้มๆก็AM2ครับ
      เน้นแรงๆก็นาทีนี้ต้องยกให้C2Dเขาล่ะครับ

Comment

ผมใช้ 775 อ่ะ

Comment

สั่งซื้อคอมหลายๆ ชุด นี่ ควรซื้อที่ไหนดีคับพอดีผมอยู่ใต้อ่าคับขึ้นไปพันทิพย์เลยดีรึป่าวคับ หรือ JIB ดีคับ เพราะที่นี่มีสาขาอยู่ด้วยคับ บริการก็ดีใช้ได้เลย เคยเอาการ์ดจอไปให้เค้าดู แค่เสียงพัดลมดังหน่อย เค้าก็เปลี่ยนอันใหม่ให้เลย( ทั้งๆที่ใช้ไปนานๆ มันก็ดังกว่าตัวก่อนอีก -*- )

ปล.ผมกะใช้เครื่องหลัก 775 เครื่องในร้าน 11 ชุด AM2 รบกวน แนะนำหน่อยงับ เอาจริงหละ !!~

ปล2. ก้ามแรกของการเปิดร้าน Internet Cafe ควรทำอย่างไรก่อนคับ เช่น ต้องไปจดทะเบียน อะไรอย่างไรที่ไหน อ่าคับ ช่วยแนะเป็น Step หน่อยก็ดีงับ ขอบคุณมากคับ
          Last edited by ZaKaChI; 15 Mar 2007, 06:54:12.

Comment

ไม่มีใครตอบเลย แหะ >,< รบกวนหน่อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
            X