Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล็งLCD Samsung T220 22" 20000:1 เข้ามาหน่อยๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by cpezoro View Post
    กำโยกจริงป่าวครับ รึว่าโต๊ะเบี้ยว

แล้วมานจอแก้วเงาหรือไม่เงาแน่คับ
    มันโยกเพราะว่าโต๊ะผมมันโยกครับ ^_^
    แต่จอ LCD SAMSUNG มันก็เป็นแบบนี้เกือบทุกรุ่นอะคับ ลองจับดูมันจะโยกๆ
    แต่ภาพสดมากๆ จนแสบตาเลยอะ

Comment

มันไม่ใช่จอแก้วค้าบ จอแก้วรุ่น 26 นิ้วนะครับ

Comment

ชอบก็ซื้อครับ

เงินตัวเอง

จอใช้กันนานๆ การ์ดจอเปลี่ยนกันบ่อย ตกรุ่นเร็วโคตรๆ

Comment

แล้ว T190 มันแก้วไหมครับพี่น้อง

งั้นมีรุ่นไหนที่มันเทพๆ เท่ๆมั่งครับพี่น้อง 19นิ้ว กะ 22นิ้ว

Comment

Working...
          X