Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD เป็น bad ทำอย่างไรถึงจะเคลมได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by arito View Post
    ผมไปพันทิปก็น่ารักคับ นานแล้วละ-*- เห็นแล้วอยากจะขอเคลมแรงๆซักที 555+

Comment

Bad จุดเดียว ลอง แสกน HDD ดู ยังครับ ผมเคย เทสแล้ว Bad 2 จุด พอ แสกน HDD เสร็จ 1 รอบ พอเทสอีก แล้ว มันก็หาย Bad จนทุกวันนี้มันก็ไม่ Bad อีกเลย...

(จริงๆอยากให้มัน Bad มากๆ เพราะว่า HDD WD รหัส2500KS ของผม เวลาปิดเครื่องแล้วพอ HDD มันหยุดทำงานแล้วดังแต๊ก ได้ยินแล้ว หงุดหงิดมาก....)

Comment

Working...
      X