Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเปิดเครื่องแบบนี้ไว้ 5 ชม. แสดงว่าเครื่องเสถียรหรือยังคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า ok แล้วครับ ถ้าไม่มีอุปสรรค ไรๆ จากการใช้งาน อุหณภูมิ ลงตัวแล้วครับ

Comment

วัดจากการใช้งานเอาครับ

อย่าไปยึดติดกับผมคะแนน หรือผลเทส

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
        วัดจากการใช้งานเอาครับ

อย่าไปยึดติดกับผมคะแนน หรือผลเทส
        จริง....

Comment

เสถียนเเล้ว

Comment

เหอะๆๆๆๆ .... แอบดูเงียบๆแบบมีส่วนร่วม หุหุ

Comment

ผ่านหมดทุกเคสข้างบนค่ะ ก็เลยลดความเร็วมาเป็น 333*8 2.68GHz ลดไฟลงมาอีก ที่ 0.98V ผลที่ได้คือ CPU หายไป?? อิอิ งงๆ

คือ พอเปิดแอร์ บอร์ดจะร้อน 38 องศาค่ะ แต่ CPU จะมีแค่ 37 องศา (เหมือนหายไปเลยเนอะ) Fullload ก็ยังไม่เกิน 42 องศา(การ์ดจอ 60 ยังไง มันก็ 60 ยังงั้นอยู่แล้ว ช่างมัน) ขอสวนกระแส OC นะคะ เน้นประหยัดพลังงานเพื่อ เปิด 24Hr. ได้(ใครลอกเลียนแบบไปทำกันก็ดีนะคะ โลกจะได้ร้อนช้าลง อิอิ) ใครเปิดโหลดบิท..แนะนำให้ใช้แบบนี้เลยค่ะ ประหยัดดี

ปล.พัดลมทั้งเครื่องนะคะ(เคสปิด)
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=281988

ขอบคุณเพื่อนทุกๆคนค่ะ เดี๋ยวจะไปแจม topic อื่นต่อและ
              ถ้าคิดว่ามาอวดก็คงจะต้องบอกว่ามาอวดค่ะ เห็นใจหน่อยละกัน คนมันเห่อ....อ่ะนะ

Comment

ใช้ SPI 2004 priority 10 Large CPU / RAM เปิดไว้ 48 ชั่วโมง ผ่าน (วิธีของผมนะ)

Comment

Working...
                X