Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูผล 3dmarks06 กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toro View Post
    อันนี้ของผมครับ ไม่ทราบเป็นยังไงบ้าง จะเจอตัวปัญหาหรือยัง

03 รึป่าวครับเนี่ย

Comment

แรงกันทั้งนั้น ฮือ

Comment

เล่นรัยกันอ่ะ .... เล่นกันยังงัยอ่ะ

Comment

3dmark03 ครับ ที่ต้องการเทสก็อยากทราบว่าการ์ดจอมีปัญหาไหมก็เท่านั้น เพราะตอนนี้เครื่องผมเวลาเล่น DMC4 Ass.creed ไปได้ซักพักเกมส์จะค้างครับ มาดูtemp สูงสุดแค่ 58 เองก็เลยงงครับ กำลังหาสาเหตูอยู่ เพิ่งประกอบไม่ถึงเดือนเองจะได้เอาไปเคลม

Comment

3dmark03 ครับ ที่ต้องการเทสก็อยากทราบว่าการ์ดจอมีปัญหาไหมก็เท่านั้น เพราะตอนนี้เครื่องผมเวลาเล่น DMC4 Ass.creed ไปได้ซักพักเกมส์จะค้างครับ มาดูtemp สูงสุดแค่ 58 เองก็เลยงงครับ กำลังหาสาเหตูอยู่ เพิ่งประกอบไม่ถึงเดือนเองจะได้เอาไปเคลม

Comment

แรงๆ กันจริง

Comment

Working...
              X