Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเจอแบบนี้ คงเสียอารมแน่นอน เล็กน้อยถึงปานกลาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ค่ะ เจอแบบนี้เสียอารมตายยย ๆๆ
    ดีแร้วค่ะอย่าไปเครียดมาก
    ยังมีอารมส่องกบตั้ง 30 จอ นะคร่ะ คุณ 555555
    มี 2 ทางค่ะ ..ไปเอาเงินคืนถ้าไม่ได้คืนก้อถือว่าซื้อเปนบทเรียนไป

Comment

ถ้าบ้านผมอยู่แม่สอด ผมคงบึ้มร้านมันไปแล้ว

Comment

ถ้าบ้านผมอยู่แม่สอด ผมคงบึ้มร้านมันไปแล้ว

Comment

ไป ล่อ มัน ที่ ร้านเลย ครับ ^^

Comment

Originally posted by tumzeedza View Post
            ไป ล่อ มัน ที่ ร้านเลย ครับ ^^
            ถ้าหมายถึง "ตูด" ผมฝากล่อด้วยครับ เย้ยยย

Comment

Comment

M&D ที่พันทิพ ผมไปซื้อเองบริการดีมากเลยครับ

คนเดียวนะที่บริการดี นอกนั้นห่วยๆ

Comment

ร้านนี่ก็รู้ ๆกันอยู่อ่านะ

Comment

ร้านนี้ blacklist ผมน่ะ

Comment

ค่ะ เจอแบบนี้เสียอารมตายยย ๆๆ
                      ดีแร้วค่ะอย่าไปเครียดมาก
                      ยังมีอารมส่องกบตั้ง 30 จอ นะคร่ะ คุณ 555555
                      มี 2 ทางค่ะ ..ไปเอาเงินคืนถ้าไม่ได้คืนก้อถือว่าซื้อเปนบทเรียนไป

ใครซื้อหนอ 555+ หวัดดีคับพี่ติ๊ก

Comment

0.o

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                        ใครซื้อหนอ 555+ หวัดดีคับพี่ติ๊ก
                        แฮะ ๆๆ ^^"

ดีนะ ต้อม
                        Last edited by Tik2oo8; 25 Aug 2008, 15:26:12.

Comment

กล่อง5000+BE มีรอยแกะไมอ่า ผมก็ซื้อ M&D บริการดีนะ คนขายสวย+คุยดี แต่อาจจะแพง+ลดได้นิดเดียว
                          ตอนผมซื้อ ขอแกะดู เขายังไม่แกะให้ดูเลย บอก ถ้าเอาจิง ถึงจะแกะให้ดูข้างในได้ เพราะ ของพวกนี้ ประกันมันติดที่กล่อง ไม่ต้องแกะมาติดประกันครับ

+++โดนเพื่อนเล่นเปล่าหว่า แทงข้างหลังทรุ....

Comment

-*

Originally posted by ZeeDZAAZ View Post
                            กล่อง5000+BE มีรอยแกะไมอ่า ผมก็ซื้อ M&D บริการดีนะ คนขายสวย+คุยดี แต่อาจจะแพง+ลดได้นิดเดียว
                            ตอนผมซื้อ ขอแกะดู เขายังไม่แกะให้ดูเลย บอก ถ้าเอาจิง ถึงจะแกะให้ดูข้างในได้ เพราะ ของพวกนี้ ประกันมันติดที่กล่อง ไม่ต้องแกะมาติดประกันครับ

+++โดนเพื่อนเล่นเปล่าหว่า แทงข้างหลังทรุ....
                            เปนแฟนคร่ะ ไม่ใช่เพื่อน แล้วก้อไม่เคยคิดจาแทงข้างหลังใคร

ส่วนกล่องมันก้อดูเก่า แต่ก้อไม่ได้เอะใจอะไร เพราะดีใจที่หาซื้อได้สักที

เพราะเดินมาจนเมื่อยแร้ว แร้วร้านมันก้อจะปิดแร้วด้วย เกือบ 2 ทุ่มแร้วตอนนั้น

คนขายก้อพูดจาดี (ผู้ชาย ตัวสูงๆ หน่อย) หน้าตาก้อโอเค เหอะๆ

ราคาตอนแรกบอก 3300 ก้อลดได้เหลือ 3200

ก้ออย่างที่พี่บอก แต่เรื่องของที่ไม่ได้ตงกะกล่อง นี่มันยังไง

ไม่มีคัยอยากมีปัญหาหรอกค่ะ ถ้าปัญหามันไม่เกิด

ตอนที่ซื้อก้อถามเค้า เค้าก้อบอกว่าใช่ แร้วมองดูแร้วทั้งร้านก้อมีแค่กล่องเดียว

เซงๆค่ะ ..ไม่ได้มีเจตนาอยากจะใส่ร้ายอะไร แต่ทั้งหมดมันคือความจริง

Comment

อืม จำไว้ก่อน ร้านนี้

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                                อืม จำไว้ก่อน ร้านนี้
                                ใช่ครับ

Comment

Working...
                                X