Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!! ระวัง TV BOX ทำจอ LCD ท่านเจ๊ง !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TheVOshow View Post
    use error พอๆื กับคำว่าโง่เลยนะคับ
    หรอครับ???

นึกว่าแปลว่าคิดไปเอง

Comment

เข้าเซฟโหมดได้ไหม ลองดูเรื่องไดร์เวอร์จอ+การ์ด

Comment

1.ลองเอาจอไปต่อเครื่องอื่นหรือยัง
        2.ลองเอาการ์ดจอไปต่อเครื่องอื่นหรือยัง
        3.ลองเคลีบร์ไบออสดู
        4.ตัวแปลงลองไปต่อกับเครื่องอื่นหรือยัง
        5.ไดร์เวอร์มีปัญหาหรือปล่าว
        ลองดูครับ ถ้าไม่ได้กูกระทู้มาครับ

Comment

กระทู้ ปีกว่า -*-

แต่เข้ามา งง อีกคน

TV BOX มี ไบออส ด้วยเหรอ -*-

Comment

ต้องคนที่เคยใช้ถึงจะเข้าใจครับ ผมก็เริ่มกลัวเลยนิ

Comment

ใครขุดกระทู้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

Working...
              X