Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วจ้า..ผมเทส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีปัญญาซื้อคอมขนาดนี้

กล้องดิจิตอล ก็คงมี ถ่ายมาเลยดีกว่า ในเคสมีอะไรบ้าง หมดเรื่อง

ง่ายๆ แค่นี้ คงไม่โง่ดักดานจนเกินไปน่ะน้อง

วันเด็กแทนที่จะทำอะไรดีๆ ให้มันน่ารักหน่อย มาโกหกตอแหลปิ้นป่อน มันไม่ดีน่ะน้อง

Comment

ของผมขึ้นงี้อ่ะ เหอๆ กว่าจะโหลดเสจ 41 MB

สงสัย Version เก่าไป -3-

Comment

พี่ ๆ ครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องการ OC หรือผลคะแนนอะไรมากนัก

แต่ผมเห็นน้องเค้าใช้ 8800GTX

มันเอา ATI tools เช็คได้ด้วยหรอครับ การ์ดจอของ Nvidia นะ งง แล้วเนี้ย

Comment

ลามปาม เล่นพ่อเล่นแม่อีก เจริญล่ะ ไอนู๋

Comment

ผมขอแก้ข่าวเลยครับผมมี2เครื่อง เอาบอร์ดเครื่อง1มารองกับเครื่อง2 แต่ไม่เอาCPUX6800มาเพราะกลัวพังครับแพงมาก38xxxบาทครับเลยเอาE6600มาคล็อกมาลุยพร้อมXFX8800GTX
            เลย XFXคล็อกมากไม่ได้ต้องไปหาWATER BLOCKก่อน
            บาย รีบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

http://gathering.tweakers.net/forum/...ssages/1188836

ก๊อปรูปมาจากที่นี่ ภูมิใจไม๊ครับ

Comment

ไอ้ควาย !!

รีบไปตายหรอครับ

Comment

อย่าคิดว่าจะไม่มีใครจับไม่ได้นะครับ ว่าเอารูปมาจากไหน

http://gathering.tweakers.net/forum/...ssages/1188836

ความสามารถในการใช้ Com ของคุณกับผม มันคนละชั้นกัน

Comment

ไหนบอกไม่ว่างไงครับ ยังสามารถตอบกระทู้ได้อีกตั้งเยอะ --"

Comment

Originally posted by พีคุง View Post

ก๊อปรูปมาจากที่นี่ ภูมิใจไม๊ครับ
                      ท่านพีคุงสืบเจอต้นตอแล้ว อิอิ

ดูดิมันจะมุขตอแหลยังไงต่อ หนักใจแทนพ่อแทนแม่มันจัง มีลูกนิสัยแบบนี้

แดกหญ้ามากจนเพี้ยน

ขออภัยถ้าคำแรงไปนะครับ หงุดหงิดใจจริง ๆ

Comment

อ้อ ทำได้และ
                        http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=156233

Comment

โดนจับได้อายมั้ยครับ............

ปล. ถ้าคุณได้BFG แล้ว XFX ขายผมมั้ยล่ะ ให้ราคาเท่ามือ1ด้วยอ่ะ (ถ้ามีของจริงนะ)

Comment

ถึงคราว เกรียนแตก ฮาจริงๆ 55555555555

Comment

แค่นี้ก็พอจะเป็นการพิสูจน์ได้มากพอแล้วนะครับ

อย่าฝืนโกหกต่อไปเลย

มันไม่ได้ทำให้ดีขึ้นหรอก มันมีแต่แย่ลง

Comment

อย่าว่างั้นงี้เลยนะคับ ลองจับผิดภาพดูคร่าวๆ ทั้งคะแนน ทั้งตำแหน่งการวาง เหมือนกันเด๊ะ
                                ต่างกัน4ที่
                                - Core speed ได้3628.2 แต่จาก402.0x9น่าจะได้3618.0 คลาดเคลื่อนไม่น่ามาก ไหงหลุดไปนู่นได้
                                - อุณหภูมิcpuและmb จาก41และ29 เป็น45และ25
                                - รอบพัดลมcpuจาก1155เป็น0000 << ตัวนี้ถ้าวัดไม่ได้มันจะขึ้น0000ป่าว ใครรู้ตอบหน่อย

แต่แค่ผลเทสก็... นะ โอกาสที่คนละเครื่องจะได้คะแนนตรงกันเป๊ะๆขนาดนี้มีโอกาสแค่ไหนกัน ถึง0.0000001%ป่าวหว่า
                                cpu-zด้วย เขาให้โหลดอันใหม่1.38ยังอุตส่าห์เอาอันเก่า1.36มาลง
                                Last edited by PUSH THE TEMPO; 13 Jan 2007, 16:04:22.

Comment

Working...
                                X