Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งเคลม Asrock Alive Nf6p อยู่ครับ ใครเคยมีปัญหากับ M/B ตัวนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมไม่ไปส่งที่คูนเองคับ
    อาทิตย์ที่แล้วผมเอาไปเครมที่ com7 5นาที เปลี่ยนของใหม่ให้เลยคับ
    บอร์ดตัวเดวกานเลยที่โคราชนะคับ

Comment

เปลี่ยนของใหม่ให้เลยนี่ บอร์ดพัง หรือ ชำรุด ป่าวครับ หรือยังไง

Comment

Originally posted by ssm31 View Post
        เปลี่ยนของใหม่ให้เลยนี่ บอร์ดพัง หรือ ชำรุด ป่าวครับ หรือยังไง
        ช่องแรมท่านหัก ยังไงก็ต้องเสียเงินอยู่ดีแหละครับ
        เว้นแต่พนักงานมันจะตาถั่ว

เปลี่ยนของใหม่ให้ ก็แล้วแต่ครับ ว่าจะได้ของใหม่แกะกล่อง หรือของวนซ่อม
        แล้วแต่ดวง

Comment

ได้มาแล้วครับ เมื่อ 19/08/51 เคลม 10 วัน

Comment

Working...
          X