Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องฮาร์ดดิสมีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดี ในสเปกระดับกลาง-ทั่วไป สวย+ถูกด้วย

ของผมนี่ นิ่ง เงียบ แต่ร้อน 555

Comment

ide maxtor จะดังตอนใช้แรกๆ ต่อๆไปก็หายเอง งงเหมือนกัล

Comment

เท่าที่ผมเคยใช้มาดังเกือบทุกตัวครับ Seagate

ยกเว้น 500GB ที่เพิ่งซื้อเมื่อสองเดือนก่อน 1 ใน 3 ตัว ไม่ดัง แต่ยังใช้งานได้ตามปกติทุกตัว ไม่มีปัญหา

กับ 160GB ตัวบางครับ ไม่ดังเลย

พวก 250 320 400 500(บางตัว) 750 ดังกิ๊ก ๆ เบา ๆ หมดครับ

ใช้มาตลอดก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ

Comment

500G ทามไมาผมดัง

ซื้ื้อมาวันนี้ๆๆๆ งงๆๆๆ

Comment

รุ่นใหม่ๆ เงียบ ขึ้นแล้วนา แลกกับความเร็วแล้วกัน รึเปล่า -*-

Comment

ของดี ต้องดัง

Comment

Working...
              X