Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่า PUS delux 500 w มี w แท้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pocba View Post
    ที่เราเถียงกันหาเหตุผลให้กันเพราะจะได้ความรู้ ไม่ใช่ให้มาเจ็บปวดครับพี่น้อง
    ครับเป็นการแชร์ความรู้กันคับ พี่น้องงงงง

Comment

Originally posted by charif View Post
      วัตต์ไม่เต็มแน่นอนคับ ผมเคยใช้ DLP31A คับ

สามชิกท่านนี้ก็ไม่ได้ฟันธงว่าวัตต์เต็มนะคับ
      เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ

Comment

31A
        35A
        38A
        34A'

วัตต์ไม่เต็มทั้งกระบิครับ เอามาลองกับสเปกในลายเซ็นต์ผม เล่นเกมส์วูบหมดทุกตัว ยิ่ง 38A แค่เปิดยังไม่ติดเลย
        ส่วน 50A ยังไม่รู้ ไม่เคยเอามาลอง

สเปกผม เทสกับ CM 450w,Enermax 460w, Silverstone ST40F,Enhance 400w เปิดติดใช้ได้ปรกติทั้งหมดครับ

เพราะฉะนั้น Delux 31A 35A 38A 34A วัตต์จริงไม่ถึง 400แน่นอน (เพราะตัว 400w แท้ มันใช้งานได้ปรกติ)

ปล. ยืมเค้ามาลองทั้งนั้น

Comment

ร้าน TKCOM ถ้าสนิทกับพี่ปลาก็ลดราคาได้เยอะเลยครับ แถมบริการหลังการขายดีอีกต่างหาก หลังๆถึงไม่อยากเข้าไปร้านเจ๊แก เข้าไปทีไรมีเรื่องเสียตังค์ทุกทีเพราะต้อมีรายการซื้อติดมือกลับมาทุกรอบ

Comment

มาเก็บฟามรู้คร๊าบ

Comment

Working...
            X