Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ผมโง่หรืออะไรครับไปพันทิพมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืมได้ความรู้ วันหลังไปเราจะได้ไม่หลง

Comment

Originally posted by damned View Post
      ใกล้ๆธนาคากรุงเทพ ชั้นล่างอะนะ

แต่ว่าผมเคยไปก็เคยเจอ คน แขก เป็นโรคหัวใจชักตายในพันทิพ เหมือนกัน

ช่วงประมาณคอมมาร์ทปีที่แล้วตอนเย็นๆ -*- สงสัยโดนเดทโน๊ต
      เฮ้ยย!!! งั้นผมต้องระวังแล้วสิ คิระจะลงโทษคนที่ดูหนังอย่างว่าบ่อยๆมั๊ยน๊า ??

Comment

ชั้นแรกชิดขวาสุด เดินไปจะเจอร้าน jedi tkcom saveway อยู่ติดๆ กัน

Comment

ทางอยู่ที่ปาก 555

Comment

ขอให้คนตกบันไดปลอดภัยด้วยนะครับ

Comment

ผมก้อเคยเหมือนกัน หาชั้น3ชั้น4ก่อนเลยสุดท้ายก้อหาไม่เจอ

Comment

1000ทิพ ไม่อยากไปแล้ว มีไอ้พวกเรียกลูกค้า มาดึงมาจับ(กลัวโดนล้วงกระเป๋า) ชวนให้ไปซื้อหนังโป๊ น่ารำคาญจิงๆ มีทุกมุมทุกชั้น จะไม่ไปแล้ว

Comment

พักนี้มีแต่คนหา 2 ร้านนี้ ผมก็เคยเป็นแบบคุณนี่หละ ไปเดินหาร้าน เจอแต่ร้าน TK แต่ดันไม่เจอ Jedi ไม่รู้อะไรมันบังตา ทั้ง ๆที่อยู่ใกล้ ๆ กัน

Comment

ครับผม บ้านนอกมารับข้อมูล

Comment

น่าสงสาร ....

Comment

ผมเคยไปเดินหาร้าน goalcomp ไม่เจอ
                        และก็เคยงงๆตอนที่ร้านชั่นล่างมันย้ายที

ร้านที่คนในนี้ชอบไปซื้อๆก็TK มี 3 จุดอยู่ใกล้ๆกัน แต่ถ้าเดินจาก ธนาคาร กทม.ก็เดิน ตรงไปจะเจอ 3 ร้านยอดนิยม Jedi TKสาขา3 และ Saveway และอีกนิดก็เป็นซอกๆก็TK ถ้าเลี้ยวซ้ายก็จะเจอ TK กับ Jedi ประชันหน้ากัน

Comment

Working...
                        X