Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง M/B แล้วก็ สามารถอัพเกรดใน อนาคตได้หรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง M/B แล้วก็ สามารถอัพเกรดใน อนาคตได้หรือไม่

ที่จะถามนะครับ

1. M/B Asus M3A ถือว่าดีไหมครับ โอเคไหมครับในปัจจุบัน ตกรุ่นหรือยัง คุ้มกับราคาไหม (ใช้อยู่)

2. Asus M3A รองรับ AMD Phenom รึเปล่าครับ

3. Asus M3A สามารถใส่กับ HD4850 ได้รึเปล่าครับ

4. Asus M3A ถ้าให้เทียบเคียงกับยี่ห้ออื่นๆ เทียบได้กับ ยี่ห้อไหน รุ่นอะไรบ้างครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ

1 ยังไม่ตกรุ่นครับ AM2+ ปัจุบันสุดแล้วครับ

2 ได้ครับ

3 ได้

4 abit ax78

Comment

ถ้าจะเอา M3A ผมว่าไปเอา abit Ax78 /gigabyte s3/msi k9a2cf/ecs black 780 ดีกว่า m3a รุ่นนี้ผมมองมันไม่งามแถมงานแย่นะ --

Comment

1.ดีคับ A Brand New AMD Platform-Speed Your PC ไฮไล ของรุ่นนี้คับ ลองสังเกตพวก โปรแกรมเทสต่างๆ จะมี M3A อยู่ เปนส่วนใหญ่คับ รุ่นอื่น ไม่ค่อยมีคับ

2.รอบรับแน่นอนคับ

3.ได้คับ

4.บอดที่ใช้ ชิพ AMD770 แล้วมี PCI-EX 1 ช่อง ตามท่านบนคับ

*BIOS 0902 ออกเมื่อวานคับ โหลดมาใช้จิ -*0*-

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับ

ของผมรู้สึกจะ 0805 Bios อะครับ

Comment

Working...
          X