Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครโหลดหนังพวก Hi-Defมาดูบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมดูหนัง Hidef มาหลายรเองจนกลับไปดู DVD ธรรมดาไมได้แล้วครับ มันสากตา 555 เวอร์ไป

ถ้าท่านอยากจะเก็บไฟล์ .mkv ลงแผ่น dvd5 หรือ 9 แนะนำให้ใช้ MKVtoolnix ครับ สามารถเอา sub กับ sound มารวมได้ด้วย แล้วยังสามารถแบ่งขนาดไฟล์ตามใจชอบได้อีกครับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
      พึ่งโหลดมาดูได้เรื่องเดียวอยู่คับ คนอื่นเป็นกันบ้างมั้ยคับ
      ผมเคยเป็นเรื่องเดียวครับ เจ้าของไฟล์บอกว่า rip มาไม่ดี ก็ต้องไปโหลดใหม่กันตามระเบียบ

Comment

Working...
      X