Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้คีย์บอร์ดไหนกันบ้าง แนะนำกันหน่อยครับกำลังจะเปลี่ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by acquiesce View Post
    logitek ทนไหมครับ ร้านเขาบอกว่า ปุ่มลอกง่าย
    เอาน้ำยาทาเล็บทาเอาน่ะกันลอก ผมทำแบบนั้นอ่ะ

Comment

suh คับอิกเสียง

Comment

แนะนำ Microsoft Desktop 500 ครับ ได้เป็นคู่ ใช้ดีราคาไม่แพง

Comment

ใช้ Dell นะ มีเสียงป๊อกแป๊กเวลาพิมพ์ เพลินดี (ถ้าพิมพ์เร็ว) 5555

Comment

ใช้ logitech งับสวยดี แต่มะรู้ว่าทนไหมเพิ่งซื้อมา 4 เดือนเอง ก่อนหน้าใช้ suh แต่มันเก่าเลยเปลี่ยน อิอิ แต่ยอมรับว่า suh ทนมากๆใช้มา4-5 ปี

Comment

Working...
            X