Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นประกัน A&L กับร้าน HWH ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    นอกเหนือจากนี้ ตีความไว้ก่อน ว่าไม่มีประกัน
    คือถ้าเสียก็ทิ้งเลยใช่ป่าวครับ*0*

Comment

แล้วแต่สาขาจริงครับ ที่เสรีมี2-3ร้อน ไปถามซื้อwriter(ร้านตรงกลาง)ขอพนักงานดูของ พนักงานถาม"จะดูทำไม"
      หลังจากนั้นถ้าไม่จำเป็นจริงๆ ไม่เข้าอีกเลย พนักงานดูอย่างกับ_มา กลับมันกัด

Comment

Originally posted by tarantula View Post
        ที่หาดใหญ่ครับ วันสิ้นปีเลย ร้านปิด โทรหาศูนย์ใหญ่
        เขาถามซื้อกับพนักงานคนไหน เราก็บอกไป ผู้ชาย คนใส่แว่นหน่ะครับ
        เขาให้เบอร์มือถือโทรตามได้เลย
        ท่านtarantulaครับนั่นแมวหรือสัตว์ประหลาดครับ

Comment

เคย เปลี่ยนจอที่ hwh คิดว่าชั้น 3 ที่มันติดกะร้านขายหูฟังเก่วกะ คริเอทีฟเยอะๆ พนักงานเป็น ผู้ชายตัวผอมๆหน่อยไม่สูงมากประมาน 170 น่าออกอีสานๆ

บริการหยั่ง..เหี้... หน้าตาเหมือน ไม่ได้ปลดทุกมาร่วมหลายอาทิต แถมตอนเทส จอตัวใหม่ก็พูดจาไม่ค่อยจะดี เหมือนมันว่างๆอยู่ดี ต้องมาเทสจอให้ดู เลยรมบ่จอยแถม ตอนเก็บสายอะไรต่างๆ มันให้ ผมเก็บเอง จั..ไร มันส่งสายมาให้ผมเก็บสายพันเองเก็บเอง ตกลงนิเป็นพนักงานใช้งานลูกค้าหรือไง เค้าจ้างมาบริการดันให้ลูกค้าพันสายเก็บสายเองสะงั้น ผมอคติไปหน่อยมันแบบรู้สึกไม่หน้าที่ผมสะหน่อย ผมก็ไม่เก้บให้มันจัดการ มันมองผมแบบเคืองๆ บริการเห..ยมาก เฉพาะ ไอ้พนักงานคนนินะคับ คนอื่นดีหมด ไม่รุ้เพราะมันเห้นผมเด็กกว่าหรือป่าว มันเลยส่อสันดา.... ออกมา

Comment

Originally posted by sbv500 View Post
            เคย เปลี่ยนจอที่ hwh คิดว่าชั้น 3 ที่มันติดกะร้านขายหูฟังเก่วกะ คริเอทีฟเยอะๆ พนักงานเป็น ผู้ชายตัวผอมๆหน่อยไม่สูงมากประมาน 170 น่าออกอีสานๆ

บริการหยั่ง..เหี้... หน้าตาเหมือน ไม่ได้ปลดทุกมาร่วมหลายอาทิต แถมตอนเทส จอตัวใหม่ก็พูดจาไม่ค่อยจะดี เหมือนมันว่างๆอยู่ดี ต้องมาเทสจอให้ดู เลยรมบ่จอยแถม ตอนเก็บสายอะไรต่างๆ มันให้ ผมเก็บเอง จั..ไร มันส่งสายมาให้ผมเก็บสายพันเองเก็บเอง ตกลงนิเป็นพนักงานใช้งานลูกค้าหรือไง เค้าจ้างมาบริการดันให้ลูกค้าพันสายเก็บสายเองสะงั้น ผมอคติไปหน่อยมันแบบรู้สึกไม่หน้าที่ผมสะหน่อย ผมก็ไม่เก้บให้มันจัดการ มันมองผมแบบเคืองๆ บริการเห..ยมาก เฉพาะ ไอ้พนักงานคนนินะคับ คนอื่นดีหมด ไม่รุ้เพราะมันเห้นผมเด็กกว่าหรือป่าว มันเลยส่อสันดา.... ออกมา
            ต้องเข้าใจคับเมียไม่ยอมให้เบิ้มพี่แกเบิ้ล เลยรมณ์บ่จอย ลงกะลูกค้า

Comment

HWH เคลมนาน2อาทิตย์อัพ

Comment

เครื่องผม A&L หลายอย่างด้วยสิ แต่ก็ไม่อยากลองไปเคลมหรอก อย่าให้มีปัญหาดีกว่านะ

Comment

HWH พนักงานบริการชั้นเลวครับ
                  เมื่อก่อนถ้ามีวอย HWH ผมจะตีเป็นไม่มีประกันแทน เพราะเข้าไปเครมเหมือนไปขออะไรมันกิน

A&L ซื้อที่ it คอนเนค เคยเอาmp3 ไปเครม หยิบกล่องไหม่ไห้ทันที งงเหมือนกันแฮะ

Comment

เคยไปเครมกับเพื่อน 2 ครั้งคับ hwh
                    ครั้งแรก hdd bad ส่งไป 2 อาทิตถึงได้ของ
                    ครั้งสองการ์ดจอ ติดๆดับๆ รอไป 3 อาทิต เห้อ..
                    พนักงานบอกว่าถ้าไปส่งเองที่ศูน สนง.ใหญ่ จะได้ของเลย ถ้าส่งผ่านร้านจะรอนาน
                    คราวหน้าคงไม่มีอีกเพราะจะไม่ซื้อของร้านมันละ เซ็ง..

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
                      void A&LเคลมHWHไม่ได้นะ
                      มีของก็ดีไป ไม่มีของก็ส้งติง(ขอโทษที่เกือบหยาบ)
                      ร้านHWHดีหรือไม่ขึ้นอยู่กับพนักงานร้าน
                      สาขาข้างเดอะมอลล์บางกะปิเป็นตัวอย่างที่ดี
                      ของพนักงานส้งติ...
                      เอาซะฮาเลย กร้ากกก

Comment

Working...
                      X