Announcement

Collapse
No announcement yet.

Boardไหม้ครับช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีประกันก็แต่งศพ

แล้วทีหน้าเศรา ^^

Comment

สงสัยจะเคลมไม่ได้ครับงานนี้

Comment

อันตรายจัง

Comment

Originally posted by K8 View Post
          ขอดูภาพบอร์ดหน่อยครับ ไหม้ตรงไหนยังไง ว่าแต่.. ใช้ Delux นี่อันตรายน่าดูเหมือนกันแฮะ
          สรุปซัพพังครับ สวิตยังไม่ได้เตะมันจ่ายไฟเองเลย เคลมได้ครับแต่ต้องเสียค่าใช้จ่าย ประกันA&Lครับ พนักงานนั่งโต๊ะหน้าบอกบุญไม่รับเลย แต่ช่างพูดจาดีมากๆ เค้าบอกว่าซัพของGviewก็เคยเกิดเหตุแบบนี้เหมือนกันครับ ผมมีทั้ง2ยี่ห้อเลยกรรมจริงๆ แต่ไอ้ตัวที่พังนี่มันพึ่งซื้อนี่สิ พังตั้งแต่ในกล่องเลย
          Attached Files

Comment

Working...
          X