Announcement

Collapse
No announcement yet.

580 วัตของTsunami ดีป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 580 วัตของTsunami ดีป่าวครับ

580 วัตของTsunami ดีป่าวครับ จ่ายจิงประมาณกี่วัตครับ นิ่งป่าวครับ

สัก 400W ก็หรูละครับ คงจะต้อง Peak จริงๆ ถึงจะ 580W แต่ก็ในเวลาสั้นๆ

Comment

พอใช้ได้

Comment

ตอบให้เลยคับ มะดีอะ เพิ่งซื้อเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ร้าน MD อ่า อาการพัดลมไม่หมุนเอาดื้อๆ สักพักทำให้เครื่องดับสงสัย power supply ร้อนอะ เขาเลยเปลี่ยนตัวใหม่ให้ แล้วก็เป็นอีก คราวนี้ต้องส่งเครมที่ กทม. เลย เพราะประกันร้าน เสียเปลี่ยนของให้ภายใน 7 วันคับ จากนั้นคงต้อง รออ.... อีก 2 อาทิตย์ ร้านเขาบอกงั้นอะคับ

ตัวที่ซื้อ TSUNAMI 580w ราคา 850.- บาทคับ (พัทยา)

Comment

ก็ โอเคอ่ะนะ....

แต่ตอนซื้อก็เลือกดีๆ ถามร้านด้วย ว่าประกันเปลี่ยนกี่วัน ซ่อมกี่วัน เคลมที่ไหน

Comment

ผม ดิ โคตรซวยเลย ไม่ถึงเดือน เปรี๊ยย!!

______

Comment

Originally posted by nununu View Post
              สัก 400W ก็หรูละครับ คงจะต้อง Peak จริงๆ ถึงจะ 580W แต่ก็ในเวลาสั้นๆ

Originally posted by TWK. View Post
              พอใช้ได้

Originally posted by coonweb View Post
              ตอบให้เลยคับ มะดีอะ เพิ่งซื้อเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ร้าน MD อ่า อาการพัดลมไม่หมุนเอาดื้อๆ สักพักทำให้เครื่องดับสงสัย power supply ร้อนอะ เขาเลยเปลี่ยนตัวใหม่ให้ แล้วก็เป็นอีก คราวนี้ต้องส่งเครมที่ กทม. เลย เพราะประกันร้าน เสียเปลี่ยนของให้ภายใน 7 วันคับ จากนั้นคงต้อง รออ.... อีก 2 อาทิตย์ ร้านเขาบอกงั้นอะคับ

ตัวที่ซื้อ TSUNAMI 580w ราคา 850.- บาทคับ (พัทยา)

Originally posted by gidd009 View Post
              ก็ โอเคอ่ะนะ....

แต่ตอนซื้อก็เลือกดีๆ ถามร้านด้วย ว่าประกันเปลี่ยนกี่วัน ซ่อมกี่วัน เคลมที่ไหน

Originally posted by noxi View Post
              ผม ดิ โคตรซวยเลย ไม่ถึงเดือน เปรี๊ยย!!

______

ตกลงมันพอใช้ได้ช่ายไหม

Comment

ตัว 400W ของผมพังไปตอนปีใหม่นี่เองครับ

ตอนนี้ทำใจใช้ DTech 450W เทียมๆ ไปก่อน แต่มันพ่วง hardware ได้เยอะจริงๆ

Comment

ผมใช้อยู่นะ นานแล้วด้วยก็ไม่เห้นมันจะป็นอะไร

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
                    ตัว 400W ของผมพังไปตอนปีใหม่นี่เองครับ

ตอนนี้ทำใจใช้ DTech 450W เทียมๆ ไปก่อน แต่มันพ่วง hardware ได้เยอะจริงๆ
                    Originally posted by makotom View Post
                    ผมใช้อยู่นะ นานแล้วด้วยก็ไม่เห้นมันจะป็นอะไร
                    ขอบคุณครับ

Comment

ของผมนี่ tsunami 450 watt แต่ตอนซื้อมาราคา 1700.-
                      ตอนนี้คอมผมนี่
                      q6600
                      9800gtx
                      harddisk 2
                      cd 1
                      dvd 1
                      joystick 1
                      keyboard + mouse usb อย่างละหนึ่ง

ยังไม่เห็นปัญหาอะไรนะครับ

Comment

0 เคลม ถ้าจำไม่ผิดอยู่ แถวๆ ปากน้ำ มั้งครับ

Comment

Originally posted by reindeeruz View Post
                          ของผมนี่ tsunami 450 watt แต่ตอนซื้อมาราคา 1700.-
                          ตอนนี้คอมผมนี่
                          q6600
                          9800gtx
                          harddisk 2
                          cd 1
                          dvd 1
                          joystick 1
                          keyboard + mouse usb อย่างละหนึ่ง

ยังไม่เห็นปัญหาอะไรนะครับ
                          โเอาอยู่ด้วยหรอครับ q6600 กะ 9800 gtx สุดยอดจริง ๆ

Originally posted by cmo View Post
                          0 เคลม ถ้าจำไม่ผิดอยู่ แถวๆ ปากน้ำ มั้งครับ
                          ขอบคุณคับ

Comment

สำรับตัวผมถือว่าดีนะ ถึงจะไม่ค่อยเต็มเท่าไรแต่ก็ไม่มีประวัติเลวร้ายอะไรกับเจ้าตัวนี้แถมไฟสีสวยด้วย

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                              สำรับตัวผมถือว่าดีนะ ถึงจะไม่ค่อยเต็มเท่าไรแต่ก็ไม่มีประวัติเลวร้ายอะไรกับเจ้าตัวนี้แถมไฟสีสวยด้วย
                              ใจจ้า

Comment

Working...
                              X