Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมทำลายHarddiskคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันที่แล้ว มัน แตบ มันยังเปลี่ยนของใหม่ให้เลยอ่ะคับ
    เลย ต้องทำไง ก้อได้ ให้มันเครมม่ะได้อ่ะคับ
    เอาแบบไม่ให้ใครรู้ด้วยอ่ะคับ
    ไม่งั้นอด ของใหม่อ่ะ

งงวุ้ย... เครมได้ของใหม่ไม่เอา อยากได้เเบบเคลมไม่ได้จะได้ของใหม่

น้องจะเอาไปทำไรกันเเน่
    ภาษาพิมพ์อ่านก็ยาก เฮ้ออออ..

Comment

คือประมาณจะหลอกพ่อเอาเงินมาซื้ออันใหม่ว่างั้นเหอะ ถ้าเครมได้เดียวพ่อไม่ให้เงินว่างั้น???

Comment

ทำได้ในไม่กี่นาทีนี่แหละ ถ้านึกออก
        แต่ผมจะรู้ได้ไงวะ ว่า จขกท จะไม่เอาไปทำร้ายคนอื่น

Comment

Originally posted by madcat View Post
          ...โอยยย อ่านยากจริงวุ๊ยยย!!~
          ต้องมานั่งแปลจาก"กลุ่มอักษรและวรรณยุกต์ในภาษไทย" ให้เป็น "ภาษาไทย" ที่คนทั่วไปเค้าอ่านแล้วเข้าใจกันง่ายๆ

...นี่กะเอาไปแกล้งคนอื่นล่ะสิเนี้ย? ความจริงโปรแกรมเทสHDDทั่วๆไปก็น่าจะทำได้นะ แค่สั่งให้มันrunไปเรื่อยๆไม่ต้องหยุด เดี๋ยวซักวันมันก็เสียเองแหละ หุๆๆ
          นั้นซิครับ อ่านยากจริงๆไม่รู้เขียนอย่างนี้ทำไมแต่ก็สมกับที่เกรียนแหละคับ

Comment

ชอบรูปจัง
            ขอแฮบนะกั๊บ

Comment

Originally posted by asphere View Post
              คือประมาณจะหลอกพ่อเอาเงินมาซื้ออันใหม่ว่างั้นเหอะ ถ้าเครมได้เดียวพ่อไม่ให้เงินว่างั้น???
              ใช่แล้วอ่ะคับ

Comment

Originally posted by Wining View Post
                ม่ะใช่ เมพ หรอกคับ
                ขอเป็นโปรแกรมพอมีไมอ่ะคับ
                ไปยุ่ง ไร กับ เคสม่ะได้เลยคับ
                มันปิดฝาอยู่ อ่ะคับ
                เอา แบบว่าใช้ๆ ไป แตบ เลยคับ โปรแกรมไรก้อได้คับ
                เปืด ได้ 24 ชั้วโมงคับ โปรแกรมทีให้มัน ทำงาน นานๆจนพังก้อได้คับ
                เอาแบบประกัน ไม่รับ เคลม เลยนะคับ
                พีพี ช่วยบอกแค่ชื่อก้อได้คับ

Originally posted by Wining View Post
                เคืองผมเองอ่ะคับ
                ร้านเนต ผมเองอ่ะคับ
                อย่าเข้าใจผิดคับ
                เคืองเล่นเนต เล่นเกม ลงโปรแกรมไร ก้อม่ะได้อยู่แล้วคับ
                มี โปรกัน คับ แถม มี การด์ในเคื่อง อีกตัวกันคับ
                ม่ะได้มาพังร้านเนต คับ 55555

ถ้ามันเป็นเครื่องคุณ เองร้านเน็ตคุณเอง ทำไมจะไปเปิดฝาเคสคอมร้านคุณเองไม่ได้หล่ะครับ
                แค่เปิดฝามาแล้วเขวี้ยงลงพื้นก็พังแล้วไง

ไม่ได้ปันยาอ่อนนะครับที่จะไม่รู้ว่า จะเอาไปพัง Harddisk ร้านเน็ต หรือแกล้งคนอื่นน่ะ
                Last edited by McBazzy; 13 Jun 2008, 01:32:20.

Comment

Originally posted by heatie View Post
                  ทำได้ในไม่กี่นาทีนี่แหละ ถ้านึกออก
                  แต่ผมจะรู้ได้ไงวะ ว่า จขกท จะไม่เอาไปทำร้ายคนอื่น
                  งั้น ม่ะเป็นไรอ่ะคับ
                  จะปรับปรุงภาษาอ่ะคับ โทดคับ
                  เดียว ลอง ตอนเผลอ ๆถอดออกมา ทุบเองคับ
                  ก้อกำลังนั้งรออยู่เนีย เลยอ่ะคับ 555555

Comment

Originally posted by McBazzy View Post
                    ถ้ามันเป็นเครื่องคุณ เองร้านเน็ตคุณเอง ทำไมจะไปเปิดฝาเคสคอมร้านคุณเองไม่ได้หล่ะครับ
                    แค่เปิดฝามาแล้วเขวี้ยงลงพื้นก็พังแล้วไง

ไม่ได้ปันยาอ่อนนะครับที่จะไม่รู้ว่า จะเอาไปพัง Harddisk ร้านเน็ต หรือแกล้งคนอื่นน่ะ
                    ร้านเนต อา คับ
                    ถอดแบบนั้น จะไปขอเงิน ซื้อใหม่ได้ไงอ่ะ
                    โห คิดได้ไงอ่ะ ถอดแบบนั้น โดนตีก้น ดิ

Comment

อ่านแล้่วงงวุ้ย

Comment

ท่านเปิดร้านเน็ตแท้ๆนะครับ แต่ ณ บัดนี้ยังต้องขอตังค์พ่อแม่เพื่อจะมาอัพเกรดคอมในร้านอยู่อีกหรอ แล้วรายได้ในแต่ละวันมันหายไปไหนหมด ผมเองอยากเปิดแทบตาย ตอนนี้มีตังค์เก็บยังไม่ถึงหมื่นเลย ไม่รู้อีกกี่ชาติกว่าจะหาได้ 5 แสน ทำงานเองเก็บตังค์เองครับ เอาคำโง่ๆอย่างนี้มาโพสต์ในเว็บของปัญญาชนได้อย่างไร กราบขออภัยพี่น้องทุกๆท่านครับ แบบว่าอิจฉาคนที่มีร้านเน็ต เปิดร้านเน็ต มีตังค์มีรายได้วันละเป็นพันๆ แต่ไม่มีความคิด...
                        Last edited by microsoft™; 13 Jun 2008, 01:58:39.

Comment

อ่านแล้วต้องถอนหายใจ.........

มีแบบนี้ด้วยเนาะ คนเรา

Comment

ไม่ได้จะมาจับผิดหรือหาเรื่องกันหรอกนะครับ แค่เห็นว่ามันมีบางอย่างไม่ชอบมาพากลเท่านั้นเอง

ใช้ทดสอบ ความสามารถของ Harddiskคับ
                            ถ้าจะทดสอบความสามารถใช้ HDTune ก็น่าจะโอเคแล้ว

เคืองเล่นเนต เล่นเกม ลงโปรแกรมไร ก้อม่ะได้อยู่แล้วคับ
                            มี โปรกัน คับ แถม มี การด์ในเคื่อง อีกตัวกันคับ
                            ถ้าลงโปรแกรมไม่ได้แล้วจะเอาโปรแกรมไปทำไมล่ะครับ

บอกก้อได้อ่ะ คับ
                            คือ Harddiskมันเก่าแล้วอ่ะคับ
                            ถ้ามัน ม่ะแตบ มัน ก้อ ไปขอตังคซื้อของใหม่ๆม่ะได้อ่ะคับ
                            มันประกัน 5 ปีด้วยอ่ะคับ
                            อันที่แล้ว มัน แตบ มันยังเปลี่ยนของใหม่ให้เลยอ่ะคับ
                            เลย ต้องทำไง ก้อได้ ให้มันเครมม่ะได้อ่ะคับ
                            เอาแบบไม่ให้ใครรู้ด้วยอ่ะคับ
                            ไม่งั้นอด ของใหม่อ่ะ
                            ถ้ายังอยู่ในประกัน 5 ปี ก็แสดงว่ายังไม่น่าเก่ามาก แย่สุดที่นึกออกคือ 40-80GB IDE
                            แถมอยู่ๆ ก็อยากให้ที่บ้านเสียตัง ทำแบบนี้มันเหมือนทุบหม้อข้าวตัวเองยังไงไม่รู้
                            ยุคเศรษฐกิจอย่างนี้อันไหนช่วยประหยัดได้ก็ช่วยกันครับ เงินทองก็ยังหาเองไม่ได้

Comment

ปัญญาอ่อน

Comment

เรียบร้อยแล้วคับ
                                ถอดออกมาโยนแล้วอ่ะ คับ
                                ขอบคุนพีพีที มาบอกคับ
                                ได้นอน ซะที 5555555

Comment

Working...
                                X